Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi Tabia Zinanikera Sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SHIEKA, Mar 15, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    1.Unaegesha gari yako sehemu fulani ya mji unaendelea na shughuli zako. Ukirudi kuelekea ulikoacha gari unaona kwa mbali watu wawili watatu wamelizingira gari.Unapokaribia unaona vizuri vijana wawili wameegemea gari lako wanapiga stori. Unazidi kukaribia wala hawastuki wala nini ndo kwanza wanapigiana mikono na kucheka. Unafungua mlango unaingia na wanakutazama kama vile umewavua nguo.Ukiwasha gari kidoogo wanasogea pembeni na kushangaashangaa.Tabia mbaya sana hii!

    2.Una kiplot kiko pembeni ya barabara.Umejitahidi umekizungushia nguzo na seng'eng'e
    ili watu wasikatize njia.Unatembelea plot yako siku moja.Ukiwa unakagua plot unamwona mtu mwanaume anainama na kunyanyua seng'eng'e ili apate nafasi ya kupita kwa kuinama.Anafanikiwa, na huyoo anaanza kufungua zip ya suruwale na kukojoa. Anazungushazungusha macho anakuona lakini anaendelea na haja yake.Unamstua kwa kumwambia:"Eee bwana, hapo ni mahali pa kujisaidia?" Anajibu kwa sauti ya ugomvi,"Acha unoko mtu wangu! Kukojoa tu? Anakung'uta limrija lake anageuka na kuondoka. Tabia chafu sana hii.

    Bila shaka zipo tabia nyingine za aina hii. Tukumbushe!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,098
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaa sikiliza kipindi cha wambura mtani,Je Uhu ni Uungwana? Kila Jumapili Saa Tatu na Nusu mpaka saa nne asubuhi.

    Station:RFA 98.6 FM DSM.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . . .
    Hiyo ya kujisaidia kwenye public sevisi ni noma.
     
  4. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    :flock:
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,032
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    ..upo nyumba ya wageni na mpenzi wako/nyumba ndogo.wakati mkiendelea na mazungumzo yenu chumbani,unabaini kuwa kuna jamaa anazunguka zunguka nje ya dirisha la chumba chenu.tabia inanikera sana hii.....
     
  6. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Wataalam wa chabo hao! Nao ni kero ya ajabu!
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mijitu inatoka huko inakojua yenyewe, alafu inakuja kutongozeana dirishani kwako tena usiku! Kama haitoshi wanashikishana ukuta hapo hapo......wanakera sana!! Aaaarrrrgh
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi hakuna kianacho nikera kama a missed call, yani mtu anakupigia na anashida yeye, afu anataka umpigie...shenzi type.
     
Loading...