Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi tabia za mademu zinaniuzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Nov 29, 2011.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unakuta umempakiza demu kwenye gari akishuka anasahau either kibanio cha nywele, hereni au kakitu kokote ili ili mradi azue tafrani.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umeshasema amesahau . . . sasa siumkumbushe?

    Alafu na wewe unapopakiza pakiza "mademu" unawapakiza wa kazi gani kama unajua hutakiwi kufanya hivyo?Usiwe hovyo na kupeleka lawama kwingine.
     
  3. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lizzy mi naona kama wanafanyaga makusudi manake its very common. Kama jana kuna mmoja kaacha kibanio na kofia yake (barret) yaani utata mtupu.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na nyie mnaowapakiza mnakua mnafanya nini?
    Nyie na wao wote ni wale wale. .. mnawafanyia wenzenu mambo ambayo sio.Sasa either uwe muungwana na kumtendea mwenzio unayotaka kutendewa au uendelee bila kumlaumu huyo demu wako maana hamtofautiani.
     
  5. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni sawa Lizzy, ila lengo la kuacha hivyo vidubwasha nini ni?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We lengo la kumbeba mwenye vidubwasha nini?Hilo ndio jibu la swali lako maana wote mna nia moja.
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe tehe

    KIbano!
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    pole Nduka,siku nyingine gest atangulie na taxi,mkimaliza aondoke na taxi.Kama vipi rejea kwenye uzi wa The Boss.....nyumba ndogo for further guidelines.
     
  9. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umemaliza kabisa hapo hakuna swali.
     
  10. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bishanga umeenda mbali mnoooooooooooo.
     
  11. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinakuwa kimedondoka kwa kutokujua yeye
     
  12. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hamsaaugi guest ila kwenye gari tu.
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani unapakiza wangapi kwa siku? na kama ni huyo huyo mmoja si mwanamke alotimia,hajui kama akikuharibia nyumba wewe na yeye pia hakai?
     
  14. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waulize wahudumu wa Guest watakwambia mapete ya ndoa kibao wateja wanasahau pamoja na mambo mengine
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana ,
    Ila unasaund km huwa unwapakizaga wengi kwa nyakati tofauuti!!!!
    Waulize kwann huwa wanasahau?
    Na kwa vile ni frekuentili kwann umeendelea kuwapakiza?
     
  16. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    inabidi uweke utaratibu sasa kila anaeshuka kabla hujamruhusu kuondoka mwambie asubiri kwanza ukague gari lako....
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anapaswa kuanzisha taasis icyo ya kiserikali ya KUWAPA LIFTI WASICHANA
     
  18. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wako wengi wa hivyo siku hizi, tena ukimleta home, ndo asubuhi akioga anaanika na kuacha chupi yake bafuni kabisa.


    [​IMG]
    Il Gambino.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ulitaka asianike ivunde?
     
  20. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Matatizo mengine ni ya kujitakia wala hukuwa na sababu ya kutushirikisha, au hao unaowapakia wako JF???
     
Loading...