Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi sitaki nataka nazo..!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by s.fm, Feb 5, 2011.

  1. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari za weekend wana JF

    Kuna hili suala la sitaki nataka hasa kwa wanawake..yani mtu unaweza kujikuta unatongoza karibu mwaka mzima mtu hata haeleweki.
    Sasa nashindwa kuelewa sijui ndio fashen ama vp..unakutana na mrembo unamueleza shida yako halafu mkikutana siku nyingine anataka uanze upya tena eti amesahau.
    Ukimuita kila sehemu anakuja akifika ooh nilikua napita tu..vingine ukimueleza anakubali then baada ya muda anakataa.
    Simu nazo ukipiga mara piga baadae,ukituma sms ndio kwanza anajibu kesho..cha ajabu ukisema umkaukie atakutafuta halafu utasikia "ndio umeamua kunichunia,i miss you"

    mbona mnatuchanganya..!
     
  2. CPU

    CPU JF Gold Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Love is like a butterfly.
    The more you chase
    it, the more it eludes you.
    But if you
    just let it fly, it would come to you when you least expect it

    So Good man, DONT FIND LOVE, let love find where you are
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    I
    Mi napenda love inipate.....kama kupatwa kwa mwezi.
    Let it come to me......me relaxing with me beers, then me receive love....!!
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uuh! . . . you'll get it for sure
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwambie awe serious na wewe kama anakupenda kama hakupendi anza
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Heeeee! Sasa seriousnes ni kingo.....nipo makini sana na topic.
    Gaga sasa hii ni matumizi mabaya ya kingo.
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wanaume mna matatizo.....mkikubaliwa kirahisi tabu mkizungushwa tabu.....relax man,kama ni wako itakuwa tu kama sio potezea......:twitch:
     
  8. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    eti eeh..lakini si kama tuna matatizo hiyo ndo hali halisi
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ipo sana, ila tatizo ni sisi vidume wenyewe kuwabembeleza sana hawa watu.... Cha msingi ni kuhakikisha katika siku 3 za kukutana hakikisha ana-declare interest kama unaona hana muelekeo achana nae... Mwaka mzima unamfuatilia mtu, unatafuta nini na ndio maana wanaleta pozi!!! :msela:
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli Babu lao,wanaume wengine wanazunguka weeeee,akueleze babu yake alikuwa chifu,mama yake alikuwa katibu wa chama enzi za nyerere sijui yeye alisoma english medium kipindi hicho hazipo nyingi.......then baada ya miezi sita huyo....Michelle i do love you.......kuwa muwazi mapema....sio kutumia muda na effort kubwa at the end kama siku-feel ndo hivyo tena........:laugh::laugh:
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wanawake tuna akili sana.
    Wakati tunaowazungusha ndio wakati tunaojaribu kuwasoma na kujua mienendo yenu.
    Hatupendi kukurupuka.
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sure.
     
  13. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh hii nayo mpya.
     
  14. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nanyi wa kaka mmezidi, mtu akikukubali siku hiyo hiyo Ooh maharage ya mbeya maji mara moja, akikusumbua ooh sitaki na tanaka. Kwakifupi msichana tabia ya sitakinataka SUNA.
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Punguza spidi ya kuandika mamiiiiiii, mboga bado inaiva jikoni
     
  16. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    aah wapi..hii ilikua zamani, siku hizi hii ni mara chache sana..mademu wengine wanaingia mpaka gesti, halafu anakataa kila kitu hata kuongea hataki, sasa sijui alienda kufanya nini
     
  17. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya ntarudi nikiivisha.
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa zamani kwako....mimi kama mwanamke nakutana nao....guest anaweza kuwa alikuja kwakuwa ulimwambia mkutane hapo mzungumze mkiwa mmepumzika na private yeye hakuwa na fikra za sex kama wewe.....kufuatwa guest si lazima kuwe kwa ajili ya sex :laugh::laugh:
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijasema uende jikoni mamiii, njoo sebule kwanza nataka ku . . . .
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mna miaka mingapi inaonyesha kama wote bado watt subirini mkue wakubwa mtafaidi akutakuwa na usumbufu
     
Loading...