Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi sio chuki binafsi kwa ccm kweli?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NEW NOEL, Mar 9, 2012.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Hii imemtokea jamaa mmoja. Anasema alikuwa amesafiri kwenda mkoa mmoja huko kanda ya kusini. Alipofika huko kwa bahati mbaya akapoteza pochi yake ambayo ilikuwa na pesa taslimu pamoja na vitambulisho kadhaa. Lakini baada ya muda msamaria mwema akamtafuta,ili ampatie pochi yake. Cha ajabu alikuta kila kitu kipo ikiwemo pesa zake zote. Ila hakukuta kadi yake ya uanachama ya CCM. Sasa anajiuliza kwanini yule msamaria amemkabidhi vitu vyote isipokuwa ile kadi?
     
  2. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hio kali, huyo alieokoto hizo docoments ametoa ujumbe kwa njia ya INDIRECT kuwa hakipendi hicho chama.
     
Loading...