Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi simu....mmmh!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Jun 27, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli uswahilini kuna vituko, hii imetokea mtaani kwetu wikendi hii..........Jamaa katibuana na kimada wake na katika kumaliza hasira zake akaamua kumpigia simu na kumtukana huyo kimada! Sasa kwa hasira kafungua phonebook bila kuwa makini akampigia mkewe badala ya kimada na kumwaga matusi hadi akaridhika......mambo yote yakawa hadharani, jamaa hakurudi nyumbani hadi asubuhi ya jana alipokuja na mshenga na mkwewe kuyasuluhisha. Wazee wa Infidee elimu zaidi inahitajika juu ya zile sheria zenu!!
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha ha ha hii kali ya mwaka ni kweli yanatokea haya tetetetete
    Sakata limeisha vip hili?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    iNAKUWAJE MTU UNAPIGA SIMU,...NA BILA YA KUSIKILIZA HATA SAUTI UNAANZA KUPOROMOSHA MANENO?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Wazee walitatua tatizo, japo mahusiano sio mazuri kati ya mume na mke.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Tunatofautiana katika umakini, kwanza kosa kubwa alilofanya ni kutoangalia namba kwa umakini!
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Always mwisho wa wizi ni kukamatwa. Waweza kuwa smart 99% kitu kidogo kikakutia nguvuni.
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo mwisho wa ubaya aibu, sasa hapo anamwangaliaje mkewe
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,087
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    ha ha haaa hizi simu hizi
    kuna mtu namjua amemtuka bosi wake jana tu..
    baadae ndo akaomba samahani.....yeye alidhani
    ni mtu mwingine..
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa nyumba kubwa, za mwizi ni arobaini!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Nyumba inakuwa chungu, hapo hata nyumbani hapakaliki.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!! Ni balaa kwa kweli usipokuwa makini.....
     
  12. P

    Penguine JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 965
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Hii ni hatari. Infidel wanapaswa kuwa makini.
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hakuna cha umakini utakamatwa tu dawa ni kuacha
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ukiwa makini huwezi kukamatwa!
     
  15. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    HAPANA.. Kosa kubwa alilolifanya ni kutoka nje ya ndoa yake!
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh! bonge la aibu.
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lakini kwa wakwere si ni sifa??
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Alaa kumbe..!!!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Vibaya sana.....!!
     
  20. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    nasikia hata kwa wachaga!
     
Loading...