Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi si zama za kuwa na WAZIRI ASIYE NA WIZARA MAALUM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, May 4, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Rais aliposhauriana na washauri wake sijui walifikiria nini hadi kumfanya MWANDOSYA awe waziri asiye na wizara maalum.
    Mimi narudia kusema kuwa watawala mbona vipaumbele hamviangalii?
    Kila siku mwashauriwa kupunguza gharama za serikali,je kuanzishwa kwa wizara hii kuna TIJA?HASA KWA WATANZANIA?
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kwani ni lazima Mwandosya awe waziri? Nafasi ni chache, zikijaa basi hakuna haja ya kujaza baraza la mawaziri wengi wasio na tija.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    ulaji......
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapa bhana kwakwel lazima wadau wahoji,haya ndo matumiz mabaya ya pesa
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni pole wa yale mambo.....Hivi anaendeleaje kiafya?
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jk anakataa nini?anafanya nini?
     
  7. M

    Mzee Lupa Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Hakuna tija kabisa.....ni kuongeza matumizi yasiyo yalazma...
     
  8. F

    F.dizzoy Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata me nashangaaa
     
  9. F

    F.dizzoy Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inashangaza kusikia hvyo?
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    watu lazma washangae,
    hasa linapokuja suala la kupunguza matumiz
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hata sijui,
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    njenje
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    woote mnashangaa! Sijui nani atatusaidia watanzania
     
  14. paty

    paty JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    very disappointing
     
  15. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bora punda afe....?
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    sasa mwenzenu ataishije mjini,hebu mwacheni mzee wa watu. Hongera prof
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ndio Tanzania bana.
     
  18. d

    dandabo JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Huyu kateuliwa kumpiga tafu Pinda, ni sawa tu na kile cheo cha Mrema cha naibu waziri mkuu! Nafikiri rais kaona Pinda anapwaya na kumtosa noma so suluhisho awe na msaidizi wake
     
  19. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Mi sijui,kawekwa kama spare tyre atakayesupplement kwny weakness au ndo style ileile ya naibu waziri mkuu!
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na lukuvi atakua na kaz gan?wasira je?
     
Loading...