Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi sare za kijani za nini hapa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Jun 2, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wadau,
    Makamu wa Rais ailikuwa hapo Songea kwa ajili ya uzinduzi wa siku ya Mazingira duniani. Lakini ukijaribu kuiangalia hiyo picha kwa makini utaona kuna sare za kijani na njano za chama fulani. Nashindwa kuelewa kulikuwa na uhusiano gani wa hiyo sherehe na hizo sare!!
    Nawakilisha.

    [​IMG]
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    acha wazivae vae mara ya mwishomwisho years to come watakuwa wanaona aibu hata kuziangalia zitakuwa doomed
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Acha kufuatilia kazi za watu, hivi unajua kuvaa hizo sare ujira wake ni Tshs5,000 na zaidi ya hapo unaachiwa uende nazo zaweza kukusaidia mbele ya safari. Bei ya kofia sokoni ni wastani wa Tshs10,000 Tshirt Shs5000 jumla mtu anaingiza thamani jumla ya mavazi na pesa Ths20,000. Hii inalipa hata ikinikuta mimi nikiwa likizo kijijini kwetu sitoiacha.:pound:
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kwamaba Rais na hata Makamu wa Rais wanatoka kwenye chama cha siasa, ni vizuri huo ukereketwa ukaonyeshwa wakti wa kampeni za uchaguzi, baada ya uchaguzi kiongozi ni wa watanzania wote hata wasio kuwa na chama cha siasa, labda kama sherehe zitakuwa za kichama. Lakini sherehe ya Kitaifa kama hii, tudumishe utaifa wetu kwa kuondoa siasa.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mazingira yahusu miti,milima nk
    kijani ni rangi ya miti...tehe tehe.
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni umaamuma wa baadhi ya watu wasiojua kutofautisha shughuli ya kiserikali na ya chama
     
  7. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe umenichekesha sana. Na hivi tayari utakuwa umeshapata zako kilaji, weee!!!!! Kama nakuona mwenyewe unavyodundika nazo.
     
  8. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sina mapenzi na chama chenye hiyo sare lakini nashangaa kwann uhoji hao watu kuvaa hizo sare kwenye shughuri ya kiserikali wakati viongozi wengine wamegeuza sare za vyama vyao kama mavazi ya kawaida tena popote huyavaa: kwenye midaharo, makongamano, mahakamani, kwa waandishi wa habari nk. Tujadili mambo ya maana siyo kuvaa sare. Peoooooples' power!
     
  9. g

    geophysics JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni adiction ndugu yangu...watu wengine kama hamnazo...wameishaona ndo nguo hata wakiingia kwenye mitumba wanachukua hizo hizo
     
Loading...