Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi Sapraiz hizi...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TANMO, May 1, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Siku hizi kumekuwa na Tabia ya watu kukuahidi kabisa kwamba atakuletea Sapraiz,
    Sasa najiuliza hivi nikiahidiwa kuwa nitaletewa sapraiz, bado ina uhalali wa kuitwa spraiz tena?
    Sasa TANMO nimeahidiwa kuletewa Sapraiz na nimeshaisubiri vya kutosha, na inakaribia kuja. Nimeshaimajini (imagine) mpaka Gari hapa nilipo,, sasa nina wasiwasi hiyo Sapraiz ikiwa kitu ambacho kiko viwango vya chini ya matarajio yangu si huyu mleta Sapraiz ndiye atakuwa Surprised na reaction yangu Wajameni?

    Ile habari ya Oooh My Goood,, au Waaaaoh,, au This is soooo swiiiti,, nikishindwa kuzitoa si nitamdisapoint mtu Jamani?
    huu ushamba huu..

    BTW: Umeshawahi ona Mmasai Sharobaro? Kwa kifupi ana swaga zote za kisharobaro mpaka mavazi. Wakati huo huo ametoga sikio, ameng'oa jino, anakula ugoro wake huku yupo kijiweni kwa Wamasai wenzake wanapiga stori..?

    Mapendo,
    TANMO
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    naipendaga ya bila kuambiwa
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Umeona eeh, mtu akishakuambia atakuletea zawadi hata mshawasha unapungua Bana.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    sapraiz ije gafla bana.....bebi yangu yeye huwa ananishtukiza.....nampendajeee...
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    basi yule Bebi yako ana miakili kama ya kwangu..
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hujambo ummu kulthum?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mi nataka kuku sapraiz TANMO
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    unataka kunisapraiz na nini Amyner?
    niambie kabisa ili nikuambie kama nitakuwa surprised, lol
     
  9. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Endelea kubaki in suspense ndo raha ya suprise!
    When u least expect unashangaa hicho kimekuja!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    I can't wait..
    Ila ukileta kinyume na ninavyoimajini hapa, utanidisapointi ujue?
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    TANMO naomba nikutumie suprize pulizi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    itakuwa ni zawadi ya ahadi na sio sapraizi tena raha ya saplaiz haitabiriwi..
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Oooh?
    Saplaizi my foot, uzungu kimba huo.
    TANMO made my day na sharobaro wa kimasai.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ni sapraiz gani hiyo BD? wengine hizi mambo hatujazoea aisee..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ni kweli mkuu, halafu wakati mwingine hata wasanii utasikia wamewaandalia sapraiz mashabiki wao..
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mkuu nimekutana na Sharobaro huyo leo,, halafu amedai soon ataingia studio kutoa singo yake ya RnB..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...thanx...

    ....hahahahahaha...unajivunia kuwa kama mimi eeeh?@TANMO
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    hi bebii.....
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280

    TANMO,
    suprise huwa haitajwi wewe kaa mkao wa kupokea tu .....loh!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    • ...Hi bebi...mamboo...!!!@Preta
     
Loading...