Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi Salamu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chapa Nalo Jr, Jan 2, 2011.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna hizi salamu mimi naweza ziita za kileo, mimi ni man, sasa utakuta demu ambaye mnafahamiana tu au mnafanya kazi ofisi moja na wala si wapenzi, anakuja anakusalimia kwa kukukumbatia kwa mbanano kabisa na kukubusu shavuni, kwa kweli mimi sizipendi kwani huwa zinaniacha na mfadhaiko mkubwa. Hebu fikiria demu anakukumbatia halafu chuchu zake zinakugusa na kukuletea msisimuko kiasi ambacho suruali na boxer inakuwa hazitoshi inabidi ukae ili hali ya hewa itulie.

    Hivi karibuni kuna demu ofisini kwetu katoka maternity leave na chuchu zipo mwake maana zimejaa chakula ya mtoto, sasa si kaja kanivamia na kunikumbatia kwa mbanano na busu pia eti alinimisi, kwa kweli nilisisimuka nikaenda ofisini kwangu nikakaa kutuliza mzuka. Na tu nguo/blauzi twao siku hizi tulaini.
     
  2. P

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu hapo hamna jinsi mkuu...ni kuvumilia tu hapo maana kukataa huwezi kabisa!!
     
  3. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu kukataa huwezi, lakini ni vema wasiwe wanakumbatia kwa kubanana sana na wawe wanaachia haraka, maana jinsi anavyokuganda ndivyo taabu ya boxer inazidi.
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu inabidi umuone daktari haraka,hata kama ni urijali lakini hii ni too much,ina maana wewe anapokukumbatia tu basi mawazo yako yote yanaelekea kwenye hayo mambo?Maana nijuavyo mimi ni kuwa kama hutaweka mawazo katika hayo mambo hata akujie akiwa kama alivyozaliwa wala hutashtuka.Himahima baba muone daktari kabla mambo hayajawa makubwa zaidi.
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama nyoka mwenye sumu huwa anachezewa ! Nyoka kama hana sumu basi ndio huwa huchezewa!
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Haya Bwana, lakini chuchu za mwanamke zina maajabu zikikugusa we acha tu!!!
     
  7. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kaka hiyo kitu ni balaa, labda uwe nyuki wa mashine ndo hutaathirika.
     
  8. m

    mzambia JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anamchezea simba sharubu?
     
  9. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmh jamani usafiri wa daladala hutumii wewe, tunavyobanana kwa zaidi ya masaa mawili nguo si zitachafuka zote,
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wadada wanazipenda sana hizo salamu coz watu wao hawawakumbatii sawa sawa, au kujidai mazoea humkumbatii mwenzi wako akienda kazini anakutana na mabazazi yanakumbatia nusu saaa hahahahahahaha
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ah kaka umenena,chuchu ndo injini!ukitekenya jino moja tu...
     
  12. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Noted.
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukiwaona wakujia wakimbie.....
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Akikukumbatia na wewe unaisimamisha ili asikilizie na yeye aondoke na mfadhaiko
     
  15. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Khe!awakimbie tena....
     
  16. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani subhana llah,,, maana waweza kusema mwanaume hakumbatiwe,,, hivi tuseme hata dada yako akikumbatia utaweka hisia zile ulizonazo,,,, au inakuwa vipi katika hali hiyoo... maana mi wallah sijaon wala kuskia khabari hizo bado,,,,itakuwa huyu jamaa ana matattizo kidogo,,,
     
  17. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Dada yangu mbona itakuwa kituko kukimbia kimbia, hata hivyo huwezi jua kama anakuja kukukumbatia
     
  18. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280

    Tatizo ni maumbile ya mwanaume yalivyo, yaani suruali inatuna na kila mtu anaweza ona huko kutuna tofauti na wenzetu
     
  19. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Najua ndugu pia hukumbatiana lakini si kwa mbanano kihivyo na ni haraka sio dakika kadhaa kama ambavyo mademu wengine hufanya plus mabusu ya kumwaga.
     
Loading...