Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi reli zetu Mh!

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by RayB, Apr 29, 2010.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    timthumb.php.jpeg

    Jana kulikuwa na kipindi katika BBC 4 kikionyesha uozo wa TAZARA reli ambayo kidogo watanzania wanajivunia lakini uozo wa humo umenifanya nijiulize kama TAZARA (Freedom Railway) ni hivi, TRL itakuwaje?

    Nina bahati mbaya sijawahi kupanda hizi trains Bongo

    Kama sio mvivu check hii

    http://www.bbc.co.uk/programmes/b00s6bgw
     
Loading...