Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi Quickie nazo zina vijimambo, lol !!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by UmkhontoweSizwe, Dec 24, 2011.

  1. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Bwana mmoja na mke wake walikuwawamepanga nyumba ya chumba kimoja (studio) ambamo waliishi na mtotowao wa kiume wa miaka kama 4-5 hivi.
    Hawa wanandoa walikuwa na kawaida yakupeana “kakitu” ka harakaharaka, almaarfu quickie, nyakati zamchana baada ya kutoka kazini. Basi kila walipotaka kula tundawalikuwa wanamwambia kijana wao aende kucheza nje kibarazani na wao wanajifungia ndani.

    Siku moja kijana akaona mazingirafulani kwa jirani nyumba ya pili, na kwa kuwa yalifanana na yanyumbani kwao uzalendo ukamshinda, akaamua kumwambia mama yake.Mazungumzo yakwa hivi:


    Kijana: “Mama, mama, ….......” Kijana akaita kwa sauti.
    Mama: “Nini” Mama akauliza.
    Kijana: “Baba na mama 'deshideshi' (jina tunalihifadhi) wanafanya matusi." Kijana akasema kwa sauti.
    Mama: “Wewe mtoto una wazimu? We nanikakwambia kuwa wanafanya hivyo?” Mama akauliza kwa hamaki.
    Kijana: “Mama, humwoni mtoto wao'deshideshi' anacheza kibarazani kama mimi?"

    Muwe na Krismas njema.
     
  2. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmmmh !
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dogo ! Dogo ! Dogo ! Umemchosha mazako ghafla.
    Kawa mdogo ka piriton !
     
  5. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "studio"??
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mweeeeeeee!
     
Loading...