Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi nyumba walijengewa watu wa kipato cha chini kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndebile, Nov 22, 2011.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Zipo eneo la Kiseke Mwanza,uzinduzi wake ulifanywa na Rais Kikwete na katika matamshi yake alisema: nyumba hizi wakopeshwe watu wa kipato cha chini ambao kwa mishahara yao wasingeweza kujenga nyumba zao. Mbona asilimia 80 wamezinunua matajiri? Ushahidi: karibia zote zimepangishwa,nyingi zimebadilishwa au kwa kupanuliwa,kuezekwa kifahari,fensi,flemu za maduka,n.k. Yaani maskini akope nyumba alafu afanye matengenezo ya thamani halisi ya nyumba? Namfahamu mwanasheria mmoja aliyeuziwa nyumba tatu,mkibisha namuandika kwa jina. Aibu iwaendee PPF kwa kuwadanganya watumishi maskini.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mkuu yesu alishatabiri yote yanayotokea tz. Kila mwenye nacho ataongezewa na..................
     
Loading...