Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi nyimbo zina nibariki sana

Discussion in 'Entertainment' started by princeamos, Oct 30, 2012.

  1. princeamos

    princeamos Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kila ninapo sikiliza nyimbo hizi huwa nabarikiwa sana kwani zimejaa Upako wa kweli ni nyimbo zilizo tulia hazina vikorombezo vyaku mtoa mtu kwenye uwepo kama tunavyoona miziki mingine mingi ya injili ambayo ni yaku burudisha tu. nimekua nikisikiliza nyimbo nyingi lakini hizi zinagusa na kubariki Roho yangu kwani kila ninapo sikiliza Roho wa Mungu hushuka juu yangu kwa nguvu sana naamini nawewe utabarikiwa saaaaaana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...