Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ni zama za tekelinalokujia

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zumbukuku, Aug 10, 2011.

  1. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa wale ambao hajaiona hii picha ya .. zama za tekelinakojia..Ukoo mzima unakomenti topic ya JF..

    ... papua.jpg
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hiyo laptop itakuwa inachajiwa kwa Sola
     
  3. K

    Karry JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana naona ni ule mpango wa laptop kwa wote
     
  4. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aaa wapi, duka la picha hilo
     
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyo aliyepiga picha ndo alikuwa na laptop akawapa wakashika.Maana hata kamera sijui kama wanayo hao.
     
  6. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nguo tu hawana je laptop wamewezaje? Ebwana nyenjenkuru umesema kwel. Ila nae alyewapa apimwe akil 2jue ana kilo ngap kwan mahitaj muhim zaidi ya mwanadam ni malaz,mavazi na chakula c laptop so angewapa nguo kwanza... Au sio wadau?
     
  7. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa nini wanunue laptop wakati wanalala njaa?
     
Loading...