Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ni propaganda lyrics....(fid q)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by VoiceOfReason, Jan 10, 2011.

  1. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Machungu unapozimwa,ili ufunikwe na asiyeweza/
    Mbaya zaidi wanampa Promo halafu kwenye Show unammeza/
    hautaki kuwa tatizo sababu unaweza tatuka/hauwezi jua wapi nitatua ka Jiwe gizani likitupwa/
    wanaficha ili nisione wakati tayari nishajua/hamkomi? igeni nione jinsi msamba mnaupasua/
    hivi mnaishi ili mle au mnakula ili muishi?/
    kumbuka a small leak will sink a ship/
    mazingira hatarishi, Mabwana afya wanamaPesa Mob/
    uswazi tunaomba mvua zinyeshe ili tutapishe vyoo/
    ogopa kuoa haraka kama unaogopa talaka/
    na ukivote in a hurry ujue unaproduce corruption/
    maneno yao ni matamu lakini midomo yao inanuka/
    ukipewa usisahau,ukitoa TOA bila kukumbuka/
    usihofie kupitwa ilimradi muda haukuachi/
    amini kesho itafika kama ipo ili uipate/
    tunachukiana kwasababu tunaogopana/
    tunaogopana kwa sababu hatujajuana/
    hatujuani kwasababu tunatengana/
    dunia ni nzuri.. walimwengu hawana maana/

    (KIITIKIO)
    Polisi wanasapoti Gangsta Rap ''ili uhalifu uongezeke''
    Wabana pua kuimba mapenzi ''je itafanya ukimwi usepe''
    Media zinapromoti beef ''wanadai zinakuza mziki''
    Wadau wana wasanii wabovu ''nyie wakali mtatoka vipi?''
    hizi ni PROPAGANDA.. usiulize ni nani?ni yupi?saa ngapi?ilikuaje?na nani?ili iweje?
    hizi ni PROPAGANDA.. utaibiwa ukicheza blanda/yule last King of Scotland sio IDD AMIN wa Uganda
    Polisi huniita Mzururaji na wanajua mie ni MC/
    Kisha hunipa ishara kama wanavuta uradi kwa Tasbih/
    Baya lisilo nidhuru ni Jema liso na faida/
    nashukuru kote nasikika napotoa haya mawaidha/
    kuanzia Kata,Tarafa,Wilaya,Mikoa hadi Ngazi ya Taifa/
    nikifa siachi Skendo, ninauhakika nitaacha Pengo/
    kwa hivi vina hata Wakulima hujikuta wanameza Mbegu/
    pia ni kama Liberation struggle machoni mwa Chegu/
    ukiwa mkali ka Marco Chali.. raia watafeel tu/
    wajinga ndo hufa kwa wivu sababu hawako real tu/
    rafiki sio urafiki usipochanganywa na Kazi/
    Mlango sio mlango hadi ufungwe au uachwe wazi/
    haupaswi kumuamini Muongo hata kama akiongea Ukweli/
    ni Dhambi kutumia Dini kama njia ya kututapeli/
    wanajiingizia kipato kwa kimvuli cha misaada/
    hawatufunzi tuwe Viongozi labda Viongozi wakuwafata/
    utata huja, tunapoanza kuwachunguza/
    badala ya kuwafata ndipo Siri zinapovuja/
    tunajenga tabia kisha tabia zinatujenga/
    ukishindwa kujiendesha ujue mwenyewe tu ulipenda/
    kama umevutiwa na Asali, jiandae kumkwepa Nyuki/
    hauwezi kumtisha kwa Mawe Adui aliyeshika Bunduki/
    ni uchunguzi tu wa Kisayansi ambao haukufanikiwa/
    kama ule wa Ng'ombe kula Nyasi tu halafu anatoa Maziwa/

    (KIITIKIO)
    Polisi wanasapoti Gangsta Rap ''ili uhalifu uongezeke''
    Wabana pua kuimba mapenzi ''je itafanya ukimwi usepe''
    Media zinapromoti beef ''wanadai zinakuza mziki''
    Wadau wana wasanii wabovu ''nyie wakali mtatoka vipi?''
    hizi ni PROPAGANDA.. usiulize ni nani?ni yupi?saa ngapi?ilikuaje?na nani?ili iweje?
    hizi ni PROPAGANDA.. utaibiwa ukicheza blanda/yule last King of Scotland sio IDD AMIN wa Uganda
     
  2. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    chukua 5
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    nimeinunua hiyo albam wiki iliyopita ni kali sana jamaa ndie Mfalme wa Rhymes Bongo hamna kipingamizi kabisa sema ndio hivyo HIP HOP HAIUZI
     
  4. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo lazima auze kwa sababu ya ubora wa mashairi.Wasiouza ni wale wenye tungo zisizo na mvuto mfano yule diwani siijui nyimbo yake hata moja but fidq,prof j,mwanafa,joh makini,mansulii,nako2nako,motechnic,nonini&juakali utazipenda tu.
     
  5. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hili i bonge la k2 kaka. Kuna wasanii na wanamziki bana!
     
  6. B

    Barakaj New Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Much respect fid we ndio king of hiphop nashangaa hawakupi tuzo ila ma **** 2 hao watoa tuzo wanampa Joh
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Fid q balaaa
     
  8. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yani umenunua album alafu unasema hip hop haiuzi? Mbona wakata imetoka wadau wamechukua copy za kutosha. Na mimi ninayo ya kwangu, its the best hip hop album in Tanzania.
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyu ndo MC pekee anayewagalagaza wakongwe wote kwa sasa. Watu wakifanya nae collabo wanaandika mistari mara 3 tatu ili tu wasifunikwe!
     
  10. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    sio diwani yule ni mbunge anaitwa sugu aka mis tatuu,ni boya 2yule hajui kitu yoo
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mkuu Una uhakika? Au na ww unafuata Propaganda za wafu FM? mbona akina Snoopy na Master P ni matajiri au unadhani wanaimba kiduku wale? Fani yako ni kupost picha za utupu kule MYK usiongee vitu ambavyo huna uhakika navyo!
     
  12. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,968
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    hapo pengine hufahamu hata wimbo wake mmoja halafu unaponda tu! pole sana!
     
  13. k

    kashwagala Senior Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    We umezaliwa juzi unategemea utamjua Sugu?Ruge,January na Kusaga waliokula chumvi ndo wanamjua ni nani,wewe bado mtoto endelea na akina Mr. Blue wenu,kama hautajali sana tafuta kitu "ana miaka chini ya 18" waweza pata la kuongea kumhusu mheshimiwa.
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Uzuri wa Fid amekomalia level yake,ndio maana kina Joh Makini wamekuja wamemuacha..tunaisubilia Kitaalogy Mixtape.
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    una undugu na clouds?
     
  16. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Hawatufunzi tuwe viongozi labda viongozi wa kufuata" Inasound vizuri hasa ukiangalia na elimu inayotolewa shule za kata, kweli madogo wanafundishwa namna ya kuwafuata viongozi wao ila si wao kuja kuwa viongozi....Huwa napenda uandishi wa mashairi wa Fid Q, Jay Mo, Mwana Fa na D Knob.
     
  17. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    1. Baya lisilo nidhuru ni Jema liso na faida/
    2. kwa hivi vina hata Wakulima hujikuta wanameza Mbegu/
    3.
    Mlango sio mlango hadi ufungwe au uachwe wazi/
    4. hauwezi kumtisha kwa Mawe Adui aliyeshika Bunduki/
    5. wanaficha ili nisione wakati tayari nishajua/
    6. usihofie kupitwa ilimradi muda haukuachi/
    7. tunachukiana kwasababu tunaogopana/tunaogopana kwa sababu hatujajuana/hatujuani kwasababu tunatengana/dunia ni nzuri.. walimwengu hawana maana/.

    Unajua dhana yetu ya wanafalsafa ni finyu mno..mfano watu wanafikiri Mwanafalsafa ni yule anaendika vitabu vikubwa vikubwa vyenye dhana nzito na za kufikirisha..kumbe hata mistari michache ya kufikirisha kama ya Fid Q inaweza kumfanya awe Mwanafalsafa...Kwa Roho safi na mtunuku Farid Kubanga tuzo ya Ufalsafa wa ghani za bongo kwa tungo na tenzi fupi ila za kufikirisha....
     
  18. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    clouds ndo nani yoo?
     
  19. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania hii kuna wasanii wengi lkn wanamziki wachache kama fid q kama unabisha tafuta album zake VINA MWANZO KATI NA MWISHO NA PROPAGANDA
     
  20. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Wewee ni greatsinker una akili za kuchotewa Sugu ni legend kuna msanii yeyote bongo ana albamu nyingi zenye nyimbo zenye sense ka sugu? Sio hawa kina quick raka na hao mashoga zenu albamu nyimbo sita afu 3 ni remix ya hzo nyingine kubali ukweli sugu ni legend
     
Loading...