Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ni kejeri au Unafiki?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mvaa Tai, Nov 1, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Jamani wana MMU naombeni kuuliza hivi ni kwanini ukiweka picha yako kwenye Facebook lazima itasifiwa hata ikiwa mbaya vipi, binafsi nimejaribu kuweka picha niliyotoka hovyo kabisa, lakini nimekutana na Coments kama:-

    *Waaaw!!!!! Nice pic
    *Look gud!!!!!
    *gorgeous
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ulitaka wakuponde? They are trying to be nice to you! You have to appreciate it!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa vipimo vyako ulitoka hovyo, lakini kwa bahati mbaya vipimo vyako sio final/standard measurement!
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Sasa naanza kuelewa tartibu
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hivi ulijaribu kuwauliza waliotoa hayo maoni kwa nini wanakusifia wakati wewe wajiona haukuwa murua.......................lakini mara nyingi tunapenda mtu original bila makeup...................................labda hicho ndicho kilichowavutia hapo.......
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ungewauliza huko huko face book nadhani wangekupa jibu zuli zaidi au kama unataka tuchangie na sisi ungetuwekea hizo picha tukatoa maoni yetu vinginevyo itakuwa kesi ya wale wao tushibe sisi?
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    tuwekee hiyo picha.tuiponde..
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    achana na akina fb we weka hapa tukupe realy comment!
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    ungewauliza huko huko facebook maana sisi hatujaiona na wala hatuwezi kutoa majibu ya hewani kwa kitu ambacho hatujakiona
    Au na wewe ni handsome/beautiful nini unataka uanze kutuambia hapa
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hivi facebook ni nini?nielewesheni jamani.
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ebu tuweke nasisi tuone halafu tutakupa ukweli kama nzuri au inastiri hali..
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama uliona umetoka vibaya basi waliocomment waliona umetoka safi,wahenga walisema ukiona cha nini wenzio wanasema watakipata lini,hakuna mbaya duniani ni mtizamo tu.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Weka nyingine uwe unalia uone je ni unafiki au la!
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    kITABU CHA USO AMBAKO WANAWEKA PICHA ZAO KUONYESHA KUWA WAO NI HANDSOME NA BEAUTIFUL
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    griiiiii*!#!€¥!,....... mambo y fb huku yamefuata nn? we lazima utakua kilaza w UDSM.
     
  16. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ndo urafik wa kwenye keyboard huo..
     
  17. kajwa

    kajwa Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wengi wa face book wamejaliwa kejeli na unafki,sometimes wanasifia vitu ambavyo havina hata maana, kwa hilo sishangai.
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hi kwani fb mnaweka picha za ukweli halafu wengi hapa jf mnaweka fake?iweke hapa,tukupe ukweli wako
     
  19. J

    Jakie_optimist Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatujazoea kuambiana ukweli..
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    face buku imejaa unafiki tu, kuna mtu aliweka mguu wa mtu aliyepata ajali, loo waliochangia walisema ...... nice pic!
     
Loading...