Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ni filamu au maigizo?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KIPANYA, Jan 3, 2011.

  1. KIPANYA

    KIPANYA Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkubwa mi nashindwa kuelewa filamu zetu za kibongo, naona wasanii wetu hawachezi filamu bali wanafanya maigizo sababu hazina hualisia kabisa kama maigizo, utakuta msanii anaongea na simu lakini sauti haipo kwenye mfumo simu kabisa au utakuta msanii wamelaa, ghafla asubuhi wameamka, muda kidogo yupo ofisini,mara yuko hotelini yaani hazina uhalisia kabisa yaani. je tunacheza filamu au maigizo?
     
  2. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bado hatujaweza kucheza filamu ni maigizo tu kama unavyoona mkuu.

    ukishajua kichwa cha habari basi unakuwa umeshaielewa picha na wataenda na mfululizo huo huo mpaka mwisho. na kuna wakati wana exaggerate issue ndogo, unakuwa umeelewa wanachotaka kukuonyesha lakini wataendelea kupoteza muda bila sababu.

    tatizo nafikiri ni pale ambapo mtunzi wa filam, meneja, director, main actor, producer ni mtu mmoja lazima kutakuwa na bias.
    WABADILIKE
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jaman 2po nyuma kla k2 ndo levo ye2 kama huamamn c firm 2 chunguza
    mzk
    mpra
    katba
    umic
    uchum
    casa
    kdog pul table
     
  4. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siyo filamu tu bali hata maisha halisia ya wabongo wengi hayajulikani kama ni maigizo,filamu au comedy???
     
  5. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    umekuwa affected na xtreme sms........
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hata presidency ni kama maigizo igizo hivi, maana hata wanaompigia kampeni rais ni hao hao wacheza maigizo
     
  7. L

    Ligoboka Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe umenena.kaka uko sahihi kabisa..Tunachofanya ni kupeana sifa za uongo sijui wapi zitatufikisha?-mfano mdogo kwenye mpira,standard yetu inaonekana kabisa kwamba hakuna kitu lakini bado watu wanaota kwenda world Cup..huo mziki ndio kabisa me naona takataka tu ukilinganisha na miziki ya watu wengine.
    Bado tunahitaji kufanya kazi kubwa kufikia viwango vinavyokubalika.
     
  8. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    we myao wa 2nduru vp bwana unasema nimekuwa affected na exrem sms
     
  9. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    unatumia sana SMS language kwa kushorten words.....
     
  10. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutokana na
    1. AINA YA SOKO LETU
    2. UWEZO WA WANUNUZI
    3. AKILI ZA WATANZANIA
    4. AKILI NA UWEZO WA WASANII WETU NA SO CALLED CREWS

    hayo unayoita maigizo ndo filamu yetu. Hatuwezi kuwa na kitu bora zaidi ya hicho
     
  11. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wamefanya ndio fasheni muvi kuwa na pt 1 n 2 :'(
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    part 1 inatuia 45min inauzwa 6000/= part 2 45 min inauzwa 6000/= kwelitutafika!!!! na maisha yetu haya!!
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    halaf majuzi maselebriti wetu walikwenda kongo na rwanda walipokelewa kuliko ahmedinajad anavyopokelewa tehrani. dah! walijiskia kama tom kruzi vile.
     
  14. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii staili ya uandishi..balaa
     
  15. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ndhani waache waende school kwanza then warudi na strategis za kueleweka na sio blabla wanazozionyesha mwanzo mwisho wa hayo maigizo yao ni vuchupi tu....., na kukumbnatiana tuuu mara mbuuu pist hewa basi ni full kizungu*2
    mtu maisha yakimshinda hana pa kuelekea anaona aingie kweny films kumbe hana kipaji hana ujuzi....lolll wabadilike waende shule
     
  16. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli filamu mbovu ile mtu anaenda beach dakika tano anafungua mlango dk 3 anatembea dk 3 bado kufungua mlango dk 1 halafu unakuta mic ya sauti inaokana juu na wanachofanya kuonyesha mavazi halafu m2 unakuta anaenda ofisini utafikiri anaenda club
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    scene jamaa anaamka asubuhi msura mkavuuu..... au amelala usiku halafu dirishani jua lipo la saa 7
     
  18. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    me wananikera wanapojidai kuzungumza ungenge pori! maana ni bora kutumia kiswahili fasaa kuliko kukimbilia kiingereza usichokiweza.
     
Loading...