Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ni fikra zangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ely, Apr 11, 2012.

  1. E

    Ely Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sikuzote huwa najiaminisha kuwa Jambo au kitu chochote kimleteacho mtu furaha katika maisha ndicho kimleteacho pia uchungu! tujifunze katika mambo haya mawili:

    1. Mtoto azaliwapo familia yote huwa yenye furaha, lakini furaha hiyo hutoweka pindi atowekapo katika hii dunia

    2. Vipi kwa wapenzi waliopendana kwa dhati watenganapo? furaha yote hutoweka bila shaka!
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    etu hatujui ya kuwa kila tulichonacho ni mkopo tu........................na kama ilivyo mikopo yote marejesho huwa ni matanga.........
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ndio maana tunaambiwa tumake the most of the happy moments we share, kwani huwezi jua lini wampoteza mpendwa wako. Muoneshe wakati uko naye kuwa wampenda, wamuhitaji, wamthamini ili in case 1. Anafariki, hautakuwa na guilty conscious kuwa sikumwambia kuwa nampenda, au sikumfanyia hiki 2. Mmeachana imtese yeye na aone kuwa kuna vitu anavikosa alivyokuwa anapata toka kwako.

    Kuna story moja, yahusu mama aliyekuwa anaishi na kijana wake wa 13yrs, yule kijana alienda kwenye swimming competetion, akapata heart failure akafa. Mama mtu alilia na akikumbuka neno la mwisho alilomwambia mwanawe ni "akatupe taka jalalani". Alitamani hilo neno lingekuwa "nakupenda"

    It is sad indeed!
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ila inaumaaa!!
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kaunga...............am gald you are back...................I have been missing your wisdom like this chit........
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nipo my dear; maisha tu na mizunguko yake. So how have you been? jana nilikuona ulideal zaidi na Nollywood scandal!
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Absolutely, kama mpenzi wako hakutii machungu bado hujampenda. Love hurts bana!
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye bold, una maana mkiachana si ndio? maana kama mko pamoja hapaswi kukutia machungu; maana yake inapaswa kuwa raha tu kuwa naye!
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    naona hisia zimetamalaki zaidi kuliko uhalisia wa maisha yenyewe
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Kaunga nimependa ujumbe wa kwenye post yako!Big up!
     
  11. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Poa kwa kuwa na fikra nzuri
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    cherish the love.....while it lasts
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Je ?
    Furaha ya kuparikana kipara (kisicho salama)
    mwisho wa siku ni kula mipumba ya kuongeza siku!
    Dadek'kuda!
     
Loading...