Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ni deals za Maige?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Apr 25, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Simba moja jeupe linauzwa USD 50,000.00 kwenye black market, ukiuza 20 tu unakuwa na USD 1,000,000.00. Kama kila mwaka unauza 20 mpaka phase ya Rais aliyekuteua kuwa waziri bila kufanya reshuffle inakwisha unakuwa na USD 10,000,000.00

    [video]http://cnn.com/video/?/video/international/2012/04/04/inside-middle-east-big-cats-status.cnn[/video]!!
     
  2. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Huyu Bwana alitoa Misaada ya maendeleo Kwenye Jimbo lake Yenye Thamani ya TZS 500,000,000/- Hakuna aliyemuuliza kazitoa wapi? Lol!! Nchi Yangu Tanzania!!
     
  3. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anatakiwa kunyongwa......mawaziri wengi ni wezi wakubwa
     
  4. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Pole pole wakuu mwishowe tutasema Wasukuma hatutakiwi kwenye uwaziri?! Kama huyu akinyongwa basi serikali yote iloko madarakani inyongwe, tukianza na Mk.were akifuatiwa na Mazengo Punda!
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maige na Lembali wapo halmashauri moja ya kahama
     
Loading...