Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ni dalili za ugonjwa gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kaka mwisho, Aug 17, 2012.

  1. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    uume kuingia ndani yaani kuwa mdogo kama pingili moja ya dole gumba la mkono, uume kusinyaa na kuwa mgumu. Maumivu makali kuanzia kiunoni mpaka mgongoni. Misuli ya mguu kuvuta. Nguvu ya kiume kupungua kwa kasi, NIMEPIMA SINA UGONJWA WOWOTE WA ZINAA. X RAY NA ULTRA SOUND HAKUNA TATIZO LOLOTE. Naombeni
    ushauri wenu wa mawazo na tiba. Hasa uume kusinyaa na kuwa mfupi na mgumu. WAKATI MWINGINE NIKIINAMA UNASINYAA NAKUWA MFUPI PIA NIKIFANYA KAYI NGUMU AU KUTEMBEA SANA. Huu ni ugonjwa gani?
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui, ila kwanza muone psychologist uongee naye kupunguza madhara ya ugonjwa, wakati unafanya juhudi za kutafuta solution. Clinical psychologist ni wazuri kwa hilo
     
  3. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mkuu unafanya shughuri za kutumia nguvu?
     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Swali zuri, mtoa mada jibu huyu jamaa kaanza vizuri anaweza akakupa msaada
     
  5. F

    Fortune Samuel Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mtoa mada ila umewahi kutembea na mume/mke wa mtu?
     
  6. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Eleza historia yote ya ugonjwa ilivyoanza na kujibu maswali yote utakayoulizwa kama kweli unataka kupata matibabu ya uhakika. Tungependa kujua kabla ya ugonjwa ulikuwa na hali gani na tofauti ilianzaje na kama ulishafanya maasi ya kutembea na mke wa mtu au kumdanganya mtu kwamba utamuoa. Kuna magonjwa mengine ni spiritual yanahitaji kuvunja nguvu za giza kwa maombi maalum, haya huwa hayaponi kwa kwenda hospitali kamwe ila mengine yakawaida yanatibika hospitali.
     
  7. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    sifanye shughuli yoyote ya kutumia nguvu.
     
  8. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    If that is the case, go a visiting a neurosergeons watakusaidia.
     
Loading...