Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ni dalili za ugonjwa gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kaka mwisho, Aug 17, 2012.

  1. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    uume kuingia ndani yaani kuwa mdogo pingili moja ya dole gumba la mkono, uume kusinyaa na kuwa mgumu. Maumivu makali kuanzia kiunoni mpaka mgongoni. Misuli ya mguu kuvuta. Nguvu ya kiume kupungua kwa kasi, NIMEPIMA SINA UGONJWA WOWOTE WA ZINAA. X RAY NA ULTRA SOUND HAKUNA TATIZO LOLOTE. Naombeni
    ushauri wenu wa mawazo na tiba. Hasa uume kusinyaa na kuwa mfupi na mgumu. WAKATI MWINGINE NIKIINAMA UNASINYAA NAKUWA MFUPI PIA NIKIFANYA KAYI NGUMU AU KUTEMBEA SANA. Huu ni ugonjwa gani?
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Mkuu pole sana lakini uwe unaweka thread moja inatosha naona km umeweka nyingi.
     
Loading...