Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ni chuki kwa yanga

Discussion in 'Sports' started by ndomyana, Jul 29, 2012.

  1. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1. Eti yanga ni ccm wakati yanga ilianzishwa mwaka 1935 ccm 1977.
    2.watangazaji jana kwa mfano clouds fm wameitangaza fainal kwenye michezo yao kwa dakika3.

    3. Wandishi wa habari kuponda usajiri wa yanga na kusema wamagazeti jana wakaumbuka.

    4.kuchukizwa na ujio wa manji na kumponda wakati wa kampeni wakaumbuka na media zao.

    Angalizo. Kama mlishindwa kuisambaratisha yanga mwaka jana poleni sana,. Yanga ni mbele tu nyuma mwiko.
     
  2. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mbona yote hayo ni ukweli?
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Clouds wali'bore sana,muda kibao waliutumia kuisifia Azam siku ile ilipokata ticket ya kucheza fainali jana dk 3 tu washahama....watajibeba,Mwali ndo hivyo kesharudishwa Jangwani tena
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hili ni chama lingine mkuu.
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waliwezesha mwaka jana kunyang'anywa point na kufungia wachezaji,. Yanga ya mwaka huu haikamatiki
     
Loading...