Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ndoa za wana JF zingependeza kama ingekua hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 28, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Saint Ivunga na Asha D,king'ast na Mzee Mwanakijiji,Husninyo na Sharo hiphop,Lizzy na nanihiii!!Vp ingekuwa vp?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    makuuubwa! mie kibabu ntakipeleka wapi! im just 16 jamanii!

     
  3. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weeee naye thread zako kama za kipashikuna hivi waache wenzio na mambo yao. NB: Wewe si mgeni hii ni ID ya ngapi kwako?
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii kali... Dah!

    Hapa Eiyer nimetoka katika thread yako hapo nje
    kukwambia mapungufu ya thread ulotuma (Aiseeeeeeeeee...)
    Hapa sasa umenimaliza!! sina hata la kuongeza....
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Asha nimekupatia nini?
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mbona sijaelewa swali lako?? umenipatia nini kivipi??
    Na Saint Iviga watu akiona wameenda tofauti kidogo yeye conclusion yake ni bangi!
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi na Eiyer....wat a couple! Mlimazunzu mdhamini
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    hallucinations! pole,pata kahawa kwanza manake wknd ndo inaanza!

     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    afadhali,manake nilikuwa namuwazia mbona ametuficha wa kwake?
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mpenzi you can not imagine... nashukuru tu mupenzi hayupo maana angepitia huu uzi Eiyer angekua kawasha moto!
    Unajiandaa vipi na weekend??
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    mwenzanguuu! ngoja huyu baba hapa aamke manake leo nna kazi ya kuhakikisha haingii humu! huyu eiyer atanikosesha shopping ya wknd!
    wknd nipo tu my dear, nazimua na kahawa hapa akili ikunjuruke.

     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ha,ha,haaaa,Wise una utani na Mlimazunzu,kanuna coz sikumpa wake!Ha,ha,ha,haaaaa!
     
  13. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nafikiri kopo lako la kuchambia limetoboka, unahitaji jipya. m-PM bwabwa atakuziba kwa OKO!
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    King'asti siku nyingine relaxisha akili kidogo...lol.. wewe kila siku unaishulubisha!
    Hio kahawa not more than one cup.. Ni sat tunaruhusiwa kujiachia...
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Haaa,King'ast,unamsubiri Mzee Mwanakijiji aamke!!Kumbe naweza kuchukua nafasi ya yule mtabiri naniiii!
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    nirelaxishe hii akili kiduchu mamii,itaweka neutral/free afu iwe balaa. hebu nipe desa kwanza la kizimulio...

     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mtu mmoja naaaa....Ngoja nimkumbuke wako...Sasa mbona unanuna asubuhi yote hii?Utapishana na utajiri!Smile shauri yako!
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    May 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    ww hujakaa na babu yako eeh? wazee kama mkjj wanalala only 2 hrs manake wanaogopa kufa. ww inadhani muda wa kuishi humu jf anautoa wapi? huyu baba hapa kuamka saa sita manake anamalizia ku-digest pombe za jana!

     
  20. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha! Naona bado ana aibu twende nae taratibu King'asti :biggrin:
     
Loading...