Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hizi ndizo tofauti zetu!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Beso, May 18, 2012.

  1. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wekeni vijimaneno hapa. difference-men-women.jpg
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama wanawake wazungungu wanapenda kuwa hizo figa.
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kilichokifanya uzungumzie "Uzungu" ni nini? kama ni hiyo cartoon ina maana wazungu wana nywele za Njano?? acha kukurupuka yeye amezungumzia in General!!...
     
  4. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    "Huu mtako, watanikoma"

    "Hili likifua, ntawapakata wengi"
     
  5. Miss-Thang

    Miss-Thang JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 278
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Nadhani anamaanisha wanawake wakijiangalia hata kama yuko ok,anajiona kanenepaeana (especially wanawake wa kizungu). Angalia expression yake.

    MWANAMKE - "HII MITAKO LAZIMA NIIFANYIE MAZOEZI IISHE YOOTE, YAANI MINYAMA UZEMBEE...AGHHHH!!!:mad:"
    MWANAUME- "YAANI HII FIGURE YA SWAZINIGA SINA HAJA YA MAZOEZI, CHEKI ALBS HIZO ZA KIUKWELIII".:A S wink:
     
Loading...