Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ndizo Shule za Bongo. Baab Kubwaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 20, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Loo! Hali hii, hata lini?
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mwulize ritz, rejao waliitumia vipi kura zao
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    aisee hao mabinti washka masikio ni ritz na Rejao
     
  5. B

    Buke Senior Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwe! Baada ya adhabu kitaeleweka kweli?!
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu hii iko wapi??
     
  7. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kha! sasa huyo dogo hapo wa kwanza kushoto picha ya chini anafuatiliaje masomo jamani
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    hao walioinamishwa waweza kuta hata uji wa chumvi
    hawajapiga na utakuta kosa ni kuchelewa kutia yimu school
    af shule ipo kimara tu posta kati kuna simba chui
    na dogo kaamkia shamba lol
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    hao walioinamishwa waweza kuta hata uji wa chumvi
    hawajapiga na utakuta kosa ni kuchelewa kutia timu school
    af shule ipo umbali wa kimara to post, katikati kuna simba chui

    na dogo kaamkia shamba lol!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Na wenzao akina Mwita25,MS na Faissy Foxy.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Waalimu wamezidisha adhabu.
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    na sketi zenyewe zina ile rangi ya kifisadi
    asee inawezekana kabisaa



     
  13. m

    manunuzi Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2008
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hilo galoni ni mradi wa icecream za mwalimu kujikimu wakati akisubiri mshahara uliochakachuliwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hizi adhabu za kikoloni sasa tuziache!
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,334
    Trophy Points: 280
    Na hizi mbona huzioneshi?
    [​IMG]
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Shule za Bongo ktk Karne ya 21,



    [​IMG][​IMG]

    Hii ni Shule ya Msingi Ilala iliyopo Iringa Mjini ni mita 400 tu toka Afisi ya ARASII, ina wanafunzi 685 wanaokaa chini ni 48
     
  17. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [h=3]Darasa letu katika karne ya 21 na miaka 50 ya kujitawala[/h]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  19. Amlima

    Amlima Senior Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hivi shule ambazo zimetuzalishia viongozi na wazazi tulionao leo, zilikuwa vipi ktk adhabu?. Hawakuchapwa?, hawakupewa adhabu?, na kama walipewa zilikuwa za mtindo upi?.
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    na watoto hao ndo wauzaji wenyewe
    tehetehetehehe yaani hapo wakisimama wanabeba hilo deli shughuli inaendelea



    eam za mwalimu kujikimu wakati akisubiri mshahara uliochakachuliwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!![/QUOTE]
     
Loading...