Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ndizo sare za air tanzania zilizo tugharimu $49000.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ipycalypse, Jul 1, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    [h=6][/h][​IMG]
     
  2. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wabunifu watupe details za nini hasa kimetumika kuzitengeneza na gharama zake. Utaambiwa mwisho wa siku kwamba hiyo ni bei ya Tenda ukifanya kazi na serikali
     
  3. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha live mkuu
     
  4. driller

    driller JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    waaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaattttt.... ni nini cha ziada hapo..? ni kipi ambacho kinazifanya ziwe hela hiyoo.. yani ni kipi..!!!?? aaah sasa huu wizi ulipofikia ni pabaya na kama wananchi wanaona hivi na tunatulia.. itafika kipindi serikali itaanzisha mpango wa kuuza hata macho yetu na tutakua tumetulia tuu... huu ni upumbafuuu
     
  5. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Hii taarifa iko hapa muda mrefu mbona, mleta mada jaribu kufanya utafiti kidogo utagundua.
     
  6. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Waimba kwaya hao hakuna lolote.
     
  7. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe mama mdigo unamaanisha kila mtoa mada awe anazunguka kutafuta post ipi inafanana na yake then awe anapost yake?
     
  8. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahesabu niliyofanya harakaharaka hapo kwa hiyo idadi ya watu haikupaswa kuzidi $1000
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,790
    Trophy Points: 280
    Inaelekea hajui hata utafiti unafanyikaje msamehe bure maana angejua kuwaa hao ni wanafunzi wa chuo cha wahudumu wa ndege. Mbaya zaidi mleta mada hajawahi hata kupanda ndege za ATC hivyo hajaona wanavaaje kakurupuka kama Mwakyembe
     
  10. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Haya ACP Msangi
     
Loading...