Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ndizo sababu? Wakaka inawahusu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tausi Mzalendo, Mar 21, 2012.

  1. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    KWA NINI WANAUME WENGI SIKU HIZI WANAKWEPA KUOA
    KAAZI KWELI KWELI!
    Sasa nini kifanyike kama hizo ndizo sababu?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    izo ni gharama za harusi sio ndoa bwana
    mwenye shida ya ndoa anione mimi nahamia hivohivo bila harusi
    sina makuu mie
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160


    kupunguziana cost na pamoja na kutokuoa mwanamke ambaye yupo mbali na familia yako..
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    worry not Im here for you bibie smile..
     
  5. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwenye bold ina maana kuoana kabila moja au ?
    Kupunguzianaje costs mkuu? Ina maana mwanamke achangia mahari yake au kwenye maeneo gani? Mimi sitakubali kujinunulia nguo ya harusi lol..itabidi mchumba anunue.Vikao vya harusi gharama ni zake pia maana nasi kwetu vitakuwepo vya send off!Gharama siyo upande wa bwana tu hata kwetu zipo.
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Unachosema Tausi Mzalendo kina ukweli kwa sehemu, gharama zimekuwa kubwa ingawa sidhani kama zinafika huko! Kwa upande wangu naona ni vzr kijana kuoa kama amempata mwenziye. Ni vzr zaidi wadada kuwa considerable kwa kujaribu kupunguza gharama zisizo za lazima kwenye hayo maandalizi, na kuacha kufanya masherehe makubwa kwa kuiga iga sherehe za wenzao, badala ya kufanya kitu kilicho ndani ya uwezo wenu!

    Lakini nafikiri pia kuna sababu nyingine nyingi zinazowafanya vijana wasioe siku hizi ikiwemo kukwepa majukumu, kuchungwa, kulindwa, kufuatiliwa, kuwa tabia ya kuwa na wasichana zaidi ya mmoja kwa wakati mmoja, commitment, wengine hupendwa kutunzwa na wadada, kukosa kazi, kukosa kipato, frustration, sababu za kibailojia na mengineyo mengi!
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanaume ambaye hana uwezo hatakiwi kuoa hayo mbona yanajulikana toka zamani, sasa kipi kipya.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Gharama tu ndio sababu ya kutoooa au watu nao akili zao zimekaa kushoto kulia? Kwani lazima uhakikishe mji mzima unajua unaoa?
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Smile , basi siku zote hizi mie najua tayari u-ndoani !
    Kumbe bado !
    Sasa leo ndiyo nimeishajua sababu ya vituko na vibwekwa vyako coz ni nini .
    Kumbe tatizo lako si la India, ukishapatiwa dawa muafack acha kukosea kunywa sumu, hata maji yasiochemshwa huwezi kosea ukayanywa.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    so nihamie lini?
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ndo ivo bwana sina ndoa.sasa unanisaidiaje?
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kabila moja au mkoa jirani na wakwenu pili kuhusu kushare cost nizile za kuwatunza ndugu zake na wako kipindi cha harusi kuliko kumuachia mtu mmoja na hilo gauni la harusi kwanini usijinunulie kumpunguzi mmeo gharama zisizokuwa na ulazima kwake..

    hasa wanaongoza kwa kutolewa gharama na upande mmoja ni pale mwanamke asipokuwa na kazi ndipo inapokuwa kazi..
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    siku yoyote ukijisikia kuhamia..
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    dah zali ngoj nikaulize mahali nakupa jibu leoleo
     
  15. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahhah... gauni ya harusi sinunui hata kwa kiboko!
    Halafu baadhi ya gharama mwanaume anajitakia mwenyewe - kuwatoa mashemeji wakajinafasi - anatafta sifa za kijinga mwenyewe.
    Malazi na chakula kwa wageni na wakwe mbona kamati inatenga fungu kutoka kwenye michango.
    Mi ningeshauri, wahusika wenyewe waamue aina ya sherehe wanayoitaka na kuweka kiwango chini.Tatizo waoaji wanatafuta mashindano wenyewe kwa wenyewe.
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie bana nishamwambia mtu wangu sihitaji mamilolongo ya sherehe na magara kibao kwa ajili tu ya kuoana,
    Km ana hela agaramikie km hana familia yangu ikishaniaga,siku ya ndoa tukishatoka kanisan tunakua tumeandaa kitafrija tu kidogo na ndugu wa karibu na marafiki zetu tule na kunywa na kupongezana hata pale hm au hotelini kitu cha masaa 2 tu tuwe tushamaliza twende zetu hane muni basi na kila mtu arudi makwao.

    Haya mambo yakupeana stress na madeni kwa ajili ya siku moja wala sinaga mzuka nayo kbs!.
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    rejao akufanyii tena harusi?
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli hii mada na yenyewe inaweza kuwa sababu watu kwanini wasije kuamua kuoa maana ukipiga mahesabu hayo yote? Laiti watu wasingejua u naenda tu na flow...
     
  19. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    ukweli umedhihiri ktk maneno yako haya, mwenye kuuhitaji na aufanyie kazi, kila mmoja ni vyema akaishi awezavyo, na si apendavyo!
     
  20. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    mimi jamani marafiki ndugu na jaa samahani nataka nizoeleke kwd ndugu, halafu awe jirani yangu wa pale maskani nadhani hyo figure ita pungua
     
Loading...