Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ndizo Picha za RayC Alivyoathiriwa na Madawa ya Kulevya-Inatia Huruma

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Nov 3, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 36,575
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 48
    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    HAYA NDO MADHARA YA BANGI NA MADAWA YA KULEVYA......NI BORA TUJIFUNZE KUTOKANA NA MAKOSA.... RAY C ANATIA HURUMA.LAWAMA ZOTE ZIMEELEKEZWA KWA LORD EYEZ AMAYE NDIYE ALIYEMFUNZA KUTUMIA MADAWA YA KULEVYA SHUKRANI ZA DHATI KWA GLOBAL PUBLISHER: HABARI IMEANDIKWA KWA KIREFUKATIKA GAZETI LA LEO LA IJUMAA
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,350
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 113
    I wonder mama yake 'anaumiaje' now....
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,145
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 63
    alifkiri unga wa ubuyu.......!
     
  4. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,668
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 48
    Kila jambo na mwisho wake..Huyu dada alilkuwa anavuma kama si yeye vile alipo leo..hakika kutesa kwa zamu

    CHINI YA JUA MAMBO YOTE NI UBATILI...
     
  5. C

    Concrete JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,609
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu rekebisha heading badala ya Ray andika Ray C.

    Pia hii topic ipo tayari mtandaoni tangu jana hivyo MOD tunaomba uzinganishe zote.
     
  6. s

    sepuka Member

    #6
    Nov 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman inasikitisha sana daaaa pole sana mamaake.
     
  7. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 399
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 18
    Haya ndo matatizo ya celebrities na mastaa wetu, wengi kama siyo wote mwisho wao hua ni mbaya. nafikiri kuna haja ya kuwepo na kitengo cha ushauri kwa watu wanaopata umaarufu bila kuwa na skills za maisha. pia wasanii kuwa na mameneja wanaoeleweka na wenyenidhamu za kiutawala ili kuweza kuwasaidia
    anyway pole zake, mi nilikuwa mmoja wa washabiki wake bana
     
  8. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mwampamba mwisho yuko wapi
     
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 4,856
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 48
    Mmejuaje kuwa ni madawa ya kulevya???
    Inawezekana ikawa pombe, huwa tunajiaminisha kuwa mtu akiwa bwese hajitambui basi itakuwa ni albadiri ya kihindi.
    Wakati pombe inaweza kuleta matokeo kama hayo kwenye picha.
    Pombe inaua sana watu bongo, ila ndio inayofadhili matamasha kwa hiyo wasanii wakizima inasingiziwa bangi.... thats messed up.
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 25,267
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 113
    Wengine je wanalo la kujifunza hapo?
     
  11. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,751
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    dah kweli maisha yanabadilika!
    hii hali inaumiza sana jamani, naamini kuna watu wenye uelewa na hali hii, kwa kweli huyu rehema anahitaji msaada walau wa ushauri na matibabu.
    dah kweli kuzaa si kazi bali kulea.......hapa mama mzazi lazima analia kila saa
     
  12. p

    prince pepe JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wake up and smell the coffee gal
     
  13. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,805
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Actually POMBE ni dawa ya kulevya, ila TRA wanaikingia kifua sababu mtumiaji wake anaweza kuiletea mapato makubwa Govt kwa miaka mingi sana kabla hajapata madhara makubwa ya kumfanya ashindwe kulipa kodi. Pombe is excellent, ukiacha ajali za hapa na pale.
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 38
    Nadhani hii itakuwa somo kwa malimbukeni wengine wanaoitwa masupastaa. Ukisema unaonekana unawaonea wivu eti kwa vile wanajiona wanatesa wasijue wanateseka. Wengi watafutatia. Ni janga la kitaifa haswa. Bahati mbaya wauza miunga wenyewe wana madaraka na wanajuana na wakubwa na hakuna wa kuwagusa. Wako wapi wauza unga rais aliotwambia ana orodha yao? Money talks.
     
  15. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,701
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mavuno ya kupenda kutumia vya dunia kuna vitu vingine sivya kujaribu kabisa hata kama humchi Mungu
     
  16. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,286
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    whats goes around c0mes around
    amevuna alichokipanda
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,506
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 113
    ukiwa kama mzazi inasikitisha sana eeehh Mungu waongozi vijana wajitambue masikini Ray C
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,892
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 48
    Yani ni Mwenyenzi MUNGU pekee akawakumbuke vijana wetu!
    Yani siamini kama ni yeye Ray C ninayemkumbuka enzi yake!
    Ama kweli maombi yanahitajika!


     
  19. n

    ngonani JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,213
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 48
    Mzenji anateteea unga
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,506
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 113
    ni kweli LiverpoolFC unapomwona mtoto wa mwenzako anafikia hivyo unaumia unafikiri hivi imekuwaje hadi kufikia hivyo unamwita muumba wako asaidie isitoke kwako nasema mara nyingi wazazi tushikamane kuombea vijana wetu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016

Share This Page