Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ndizo kero za muungano wetu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jacobus, Jan 11, 2012.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Mh Hamadi Rashid katueleza hati ya mahakama aliiwasilisha kwa Maalim Seif lakini mkutano ukaendelea na kumfukuza yeye na wenzake kadhaa.
    Mwanasheria mkuu katika serikali ya Jamhuri katueleza kuwa kama CUF waliikaidi amri hiyo basi inavunja KATIBA.
    Jamhuri ya Muungano wa TANZANIA ina nchi ndani yake iitwayo Zanzibar, ina KATIBA na MAHAKAMA yake.
    Swali:=
    1. Kikao cha CUF kilifanyika Zanzibar chini ya Katibu Mkuu ambaye ni Makamu wa Kwanza wa Zanziar sasa HR kawakilisha amri ya mahakama kutoka Dar, je Maalimu Seif hakuwa sahihi kuikataa? Nadhani ingetoka mahakama ya Zanzibar angiheshimu.
    2. Maalimu Seif kutotekeleza amri hiyo ya mahakama ya Dar ina maana CUF imevunja KATIBA, je ni katiba ipi kati ya hizo mbili?
    NASISITIZA KIKAO KILIFANYIKA ZANZABAR NA MAALIMU SEIF JAPO NI KATIBU WA CUF LAKINI PIA NI MAKAMU WA KWANZA WA SERIKALI YA ZANZIBAR.:A S embarassed:
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Lazima wee ni Mzenj
     
Loading...