Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ndio zama za mababu watoa tiba. Tujihjadhari.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nazjaz, Mar 24, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kuna babu wa Mbeya, yuko maeneo ya Sae. Kuna babu wa Tarakea, Mpanda nako kaibuka babu kwenye pori la Katavi anagawa dawa kama babu wa Loliondo.
    Je ni wapi taifa linakoelekea? Je tunasonga mbele kimaendeleo au tunarudi nyuma?
    Sipondi tiba asili, naziheshimu na kzithamini sana. China tiba zao zote ni za asili, zimepimwa, zimetafitiwa na kuthibitishwa.
    Msiahangae next week mkisikia Nazjaz yuko Tanga anatoa dawa baada ya kuoteshwa na Mtume Mohamed S. A. W
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    good observation

    tuko katika wakati wa hatari sana kiimani mpendwa, lakini hatimaye neno litashinda

    Glory to God
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    miaka yote hakuna sehemu isiyokuwa na watabibu asilia kwani huduma za mahospitali hazijaenea hasa vijijini..na wengi lazima wawe watu wazima kwani ni kazi za kurithi na kupata uzoefu kutoka kwa waliotangulia,muda wa kufunzwa na kupractice mpaka kuja kukabidhiwa mikoba baada ya kifo cha mhusika au uzee huwa ni mrefu hivyo si ajabu tabibu mpya nae kuwa tabibu kamili wakati tayari ni mtu mzima au Babu
    ulitarajia kule katavi mtu akiumwa na nyoka atapelekwa sumbawanga mjini hospitali?
    no cars,no good roads, no health centres...hivyo lazima mababu wapo tu...wa ukweli na wa bla bla
    ila hili la mbabu huyu anaevuma liko tofauti na limeshuhudiwa na wengi tofauti wakiwemo wasomi nk hivyo sioni kama linafanana
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa hao mababu mimi siendi kutibiwa, hata ukinilipa
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hujaugua!
     
  6. olele

    olele JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    kuna uncle wangu leo amefariki wakati akirudi nyumbani baada ya kunywa dawa kwa babu, ina maana hakupona ugonjwa wake.
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    PJ hili nalo ni jambo...kuna post moja nimeweka story ya mama mmoja mlokole alienihubiria kumuona babu mchawi lakini mama ake alipozidiwa mbaya akatuma fedha kisirisiri apelekwe kwa babu.......

    Tuamini analosema au analotenda?
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Every body must die regardles anaumwa au haumwi na haijalishi kapata kikombe au hajapata
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Pole kwa kufiwa na mpendwa wako. Hata kwenye hospitali za Ulaya kuna wagonjwa wanakufa.
     
  10. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa kweli hata mimi, ee Mungu nisaidie

    hujamjua Mungu wewe!
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160

    I assure you PakaJimmy, hata nikiugua siendi - labda nikokotwe bila idhini yangu
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo hakuna jipya huko kwa babu
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo red alikamatwa jumatatu ya wiki hii na wana kijiji wakamwambia atafute njia ingine ya kukusanya hela.Aliomba msamaha kwa kulia kama toto vile.
    (siwasemei mababu wengine) ila wa Tarakea alikuwa anaganga njaa.
     
  14. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,532
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Amini neno la Mungu.
     
  15. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yaani mtu na akili zake badala ya kumuamini Mungu na maneno yake, anamuamini "mama mlokole"!

    kazi ipo wapendwa,

    watu wanaangamia kwa kukosa maarifa

    ooh, Mungu turehemu watoto wako
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Makubwa haya jamani duh!??! Mijitu inaganga njaaa sio tunaiabudu
     
Loading...