Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ndio tatu bora. Kwa nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KAUMZA, Feb 23, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jamani ninauliza kwanini?
    Kila uingiapo JF, majukwaa yanayoongoza kwa kuwa na posts nyingi na viewers weni ni
    1. Jukwaa la siasa
    2. Mahusiano na mapenzi na urafiki
    3. Hoja mchanganyiko

    Nini chanzo??
     
  2. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona jibu tayari uanalo? Uliza swali sasa!
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    eeekh...okey bye
     
  4. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wewe unaitwa kaumza,jina lako nani vile?yani unataka kuchekesha pipo,its better kama ungeanza na swali ila weye waanza na jibu duh.
     
  5. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa si ndi hizo.
     
Loading...