Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ndio Ambulance zilizoahidiwa wakati wa kampeni???

Discussion in 'Jamii Photos' started by kaeso, Jan 27, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio zenyewe??

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Serikali jk & pinda wake!
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Zimeahidiwa wapi wakati hizi ni za misaada?
     
  4. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hivi hizi ndio zile zilizopokelewa rasmi na waziri wa afya ? kweli serikali tunayo, sasa kwetu kule na hilo vumbi si balaa
     
  5. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Wenzetu wanaenda mbele c tunarudi nyuma
     
  6. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa hapo kama ni mjamzito si anazalia njiani maana hiyo vibration si zaidi ya simu ya mchina....
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Halafu wabunge mwawapa VXR, sasa ambulance kama hiyo utaweka wapi vitu vya First Aid.......yaani...yaaani...acha tu!
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huku kwetu milimani sijui itakuaje.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    lol...don't wanna imagine
     
  10. k

    kaeso JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa miundombinu ya kwetu hazifai kabisa..
     
  11. k

    kaeso JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati wa kampeni baba Riz aliahidi ambulance nyingi za pikipiki spesho kwa akina mama wajawazito!
     
  12. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni hadaa kubwa sana kwa watz. (Cynicism of its highest degree)
     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Kuna mzungu mmoja katika kumchambua jk alisema tatizo sio yeye bali ni sisi tuliomweka nadhani 2015 tuwe makini sana.
     
  14. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    hebu tujikumbushe kidogo!


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
Loading...