Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hizi nazo ni swaga za wapi????

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Oct 18, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    angekua bongo tungesema ana swagaa sasa kashikilia nini??

    [​IMG]
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh nareserve comment kulinda heshima yangu.
     
  3. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sina neno.
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe wadhani hapo kunani ?
    Na ni karibu na nini?
    Na umeona kipi?
    Asipopashika mwenyewe apashike nani ?
    Na akipashika kuna ubaya gani? Na kama kuna ubaya tumlaumu nani ?
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    atakuwa ana uvimbe unamsumbua!
     
  6. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Labda sijui
     
  7. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bila shaka wewe ni riafande
     
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Huyu ni Steffi Maria Graf aliyekuwa super star kwenye mchezo wa tennis na ambaye miaka 9 iliyopita aliolewa na mkongwe mwenzake wa tennis bingwa wa zamani wa mchezo huo Andre Agassi. Huwa wanaweka mpira vya tennis maeneo hayo kurahisisha mpira ukienda nje, badala ya kusubiria mpaka uletwe wao wanaendelea na uliokuwa reserved mapajani.
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    JT una maswali mengi kwani wewe ni polisi?
     
  10. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmhh!! Sibishi walaaa sikubali not yet proved
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Una rirax alafu unasoma !
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lakini hapo sio mpirani hapo yupo matembezini na anaonekana dhahiri amekamatia kitu au uroda unamomonyoka?
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    atakuwa na muwasho au kaweka dildo
     
Loading...