Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi namba ni za nchi gani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gudboy, Sep 26, 2009.

  1. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimezoea kuona namba za magari kwa nchi yetu Tz toka zimebadilishwa ni mfano T 101 VUZ. Sasa katika pita pita yangu mitaani nimeona kuna gari si mara moja kuziona zina namba mfano T CSC 101. Sasa namba hizi zipo tofauti na zile za mwazo ambazo nimezoea, halafu kinachonishangaza zaidi ni kwamba zina bendera ya Tz, je ni watu wa aina gani wanapewa namba hizi maana sio nyingi kama hizi za kawaida na pia ni za TZ au nchi gani
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2009
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizo ni namba za magari ya NCHI YA ZANZIBAR!
     
  3. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uguwa pole
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    fanya utafiti hii mada haina tija
     
  5. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha haa haahaaaaaa NI ZA MAFSADI
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    haiwezekani., hadi namba za gari wanazo!!!!!!
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hizo namba ni za muda mfupi hayo magari yanakuwa hayajalipiwa ushuru wote na hutumiwa na wauza magari ili akipata mnunuzi anamuwekea namba mpya na zinalipiwa.
     
  8. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    inawezekana mkuu
     
  9. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mjomba umesahau kuwa utafiti ni pamoja na kuwaliza uliowakusudia, unajuaje kama hapa ndo nipo kwenye huo utafiti, halafu vile vile mimi kwangu inatisa sana, maana huwezi ona kitu nadani ya nyumba yako hukielewi halafu huulizi
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Pinda akikusikia!
     
  11. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    duhhh hii kali. mkubwa zanzibar namba zao ni Z 123 AB
     
  12. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kaka usishangae kabisa hili swala linawezekana ingawa halina ukweli
     
  13. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    inawezekana mkuu maana hata ninapoziona ni kwenye yard za wauza magari, tena magari yenyewe unakuta ya ukweli kama voque ndo maana hata jamaa aliposema labda za mafisadi nilitaka kukubali, magari yote ni yale yale ya kifisadi ndo hutumia namba hizo. ahsante sana mkuu, pamoja sana
     
  14. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ataipata cha moto, maana zenji si nchi. uliniuliza swali nikalijibu nakujibu tena kuwa bado sijaoa
     
Loading...