Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi kesi zimeishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MtazamoWangu, Sep 23, 2009.

  1. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wadau mtaniwia radhi kwa kutokuwa na habari kuhusu hizi kesi ambazo zilivuma sana, lakini ghafla zimezima kama moto uliomwagiwa maji:

    1. ile kesi ya mzee wa UTAMU, walisema ataletwa nchini,ohh amekamatwa...
    2. yule kijana aliyempiga Mwinyi kibao kwenye sherehe....
    3. lile suala la buzwagi nani alishinda? je pale hakukuwa na kesi ya kujibu mbona ni richmond tu inatajwa..??

    nimetanguliza samahani kwa wajuaji na waongeaji mliojaliwa midomo....
     
  2. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    1;kesi ya mzee wa utamu ulikuwa uzushi tu.
    2;kijana aliyempiga kibao mzee ruksa alishahukumiwa kwenda jela sikumbuki kifungo ni cha muda gani.
    3;richmond na buzwagi no comment


    labda kwa mwenye kumbukumbu pia ya wale majambazi sugu waliokuwa wanafikishwa mahakamani mwanzoni mwa 2006[mfano babu sambeke,AM] ziliishia wapi?
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Na vipi kuhusu kesi za wale mafisadi wa EPA? huwa tunasikia kesi ya mtu mmoja tu, yule kada wa CCM; Maranda, wengine tangu wapewe dhamana hatujasikia tena habari zao au ulikuwa usanii?
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alikula mvua moja!!
     
  5. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    mkuu nchi hii imejaa usanii sana, watu wakishapelekwa mahakamani ndio unakuwa mwisho wa mambo hakuna kinachoendelea
     
  6. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2009
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ongeza ile kesi ya mtu aliyekuwa na mitambo ya kutengeneza madawa ya kulevya nyumbani kwake, kule Kunduchi. Hata magazeti yakatoa picha ya nyumba.

    Hata hivyo tusishangae maana nasikia judges wana hadhi zao za kununuliwa. Wapo wa milioni 2 hadi huko juu.
     
  7. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ili haki itendeke ni lazima mahakama ijiridhishe kuona kuwa wanaoletwa wanapata fursa ya kusililizwa na kujitetea ndo maana kesi zinachukua muda mrefu, hata hivyo napingana na wazo la jaji kiongozi kuwa kesi za epa ziharakishwe, alichopaswa kusema ni kuwa judiciary wajitahidi kuharakisha bila kupoteza haki ya mtu
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,537
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    Na ile ya chenge vipi??
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...usiwe na shaka, uchunguzi wa kitaalamu bado unaendelea.

    Kazi nyingi mkubwa; ...kuna 'chunguzi' nyingine mezani zingali zikiendelea, mfano;

    -Chenge na mauaji-kibajaj,
    -majina ya wauza madawa ya kulevya alopelekea Mheshimiwa,
    -ununuzi wa Radar,
    -watuhumiwa wa ufisadi bandarini Dar,
    -nk nk nk...

    mengine haya kama yaliyowakumba marehemu kina Dotopile, na Balali, milipuka ya mabomu mbagala, nk ni kazi ya mungu tu, haina makosa,... ni bahati mbaya. Hakuna wa kulaumiwa.
     
  10. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nendeni mahakamani mkaombe updates kama mna maslahi na hizo kesi!
     
  11. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    majibu yako na display picha yako vinafanana kabisa...ni wewe mzee ngombale??? we subiri ufe tu tukuzike na katiba ya chama...siku hizo ni nyimbo za chama tu TANU mpaka CCM...
     
  12. I

    Isae Member

    #12
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kuna ile ya watoto wa vigogo waliofodge vyeti na kupata kazi BOT
     
  13. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2009
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ulipokamatwa na madebe ya bangi ukisingizia mafuta ya kula ulimalizaje kesi hiyo?
    Ukisha sema hilo, tueleze kesi ya kuua ya mtoto wa Rupia iliishia wapi?

    Tunataka kuishi vizuri na siyo kufa vizuri kama Kingunge
     
  14. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Vipi kesi ya yule mtoto wa mheshimiwa nanihii aliyefyatua risasi kwenye ukumbi wa starehe?
     
  15. K

    Koba JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Ukiona kesi nyingi kama hizi haziishi au hazijulikani kama zinaendelea au laa basi ujue tatizo ni polisi wetu na mahakama zetu,yaani kila kona ile nchi ni uozo tuu,ukienda huko mawilayani miiserikali imejaza vitambi tuu mpaka kupumua haiwezi na hata kuwaona ni shida maana wanajiona kama mungu...yaani umaskini tabu kweli kweli!
     
Loading...