Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi kero maofisini usiombe

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Papa Mopao, Jun 28, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    1. Upo rum mmoja na mwenzio, anaweka AC juu kupita uwezo wa mwili wako kuhimili ile baridi kali.
    2. Upo rum mmoja ofisini, mwenzio wageni ni vidosho tu kwa kwenda mbele.

    3. Ile unafika asbh ofisini, mood ya kuwepo ofisini haipo unatamani utoke ukazurure kidogo ndo urudi ofisini.

    4. Mtu anakupa kazi ambayo siyo ya kwako, ukiharibu hiyo kazi imekula kwako

    5. Mengineyo ntaongezea.......
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Amekukuta una kazi yako
    anakupachika nyingine.......aaargh
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    teh teh teh teh! Pooooole mzee! Hukuleta sura ya kazi hapo?
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ajira Mpya nini Kaka? Huyo mwenzio ni kabila gani? yapo makabila kama wahaya wanafanya ofisi kama nyumbani kwao, kila kitu anataka kumiliki yeye, yeye ndo aonekane, ana maamuzi utadhani yupo peke yake nk. samahani baadhi ya ndiugu zangu wa Kanyigo, Kanazi, Katerero, Kachabalo...your behaviours sometime zina bore wengine!.
     
  5. S

    Sweetlove Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umesahau majungu mkuu! Watu wanafanya ofisini ndo mahali pa kusearch identity zao,rubish kabisa! Anataka kila mtu arecognise uwepo wake.inakera sana.
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    1. Unafika ofisini hujakaa vizuri mara, "Kaka Mentor nikiuwekee chai?"
    2. Mara ghafla HR anapita on her way to her office, mkononi kashika kibahasha cha kaki kimelowa mafuta, "Leo nimeona nikununulie kachapati kamoja Mentor, umeamkaje?"
    3. Bosi naye kapita mida ya sa tatu kama kawaida yake akashout kuanzia mwanzo wa corridor, "Habari zenu bhanaaa??" nasi bila hiyana tukamjibu, "Haina majotrooooooo"

    Yani hizi kero ofisini kwangu sijui nifanyeje...
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    vumilia ndugu ili mradi mkono uende kinywani
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Watu ndo hupata mahali pa kujiachia,si unajua home muda/mazingira ya kufanya vurugu hamna.
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    So, yale mazoea ya kuonesha maukorofi wa primary na secondary ndo huyaleta maofisini!!? Dah kazi kweli kweli...!
     
  10. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hii sredi nimeipenda sana. Kero zangu:
    1. Uko bize na kazi mtu anakuja kukaa kwenye kiti mbele yako anatia storii hazina kichwa wala mguu
    2. Una share office na mtu/watu anaongea kwa simu kwa sauti kubwa utadhani anahutubia mkutano wa hadhara
    3. Office mate wajo kila baada ya dk anakuuliza swali ambalo halina msingi
    4. Hasa wanawake, anakueleza story za mume, watoto, mpaka jana yake mtoto wake alivyotapika kabichi nzima nzima na mumewe alivyo na allergy ya dagaa
    Aaaarggghhhh
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Rafiki namba moja umegonga penyewe yaani kuna people bwana lah
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    kha! hivi maofisini kwenu kukoje??
    mimi sasa hivi nimekerwa na huyu mdada tunayefanya naye kazi hapa ati, "Mentor, leo nataka nkutoe lunch..."
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na wewe kwani kukutoa Lunch ni tatizo?
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Yani ndo kero zangu hizi za kila siku...yani ninaweza kukaa wiki nzima sijatumia pesa yangu..mara ooh, Mentor hivi mentor vile....mpaka sometimes inabidi nilazimishe kuwanunulia wao!
    Ni kero zinazofurahisha..ndo maana nashangaa za wenzangu ni kero ova kero!
     
  15. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uuuuhhuhuuhuhuhuhu miiii hoiii jamani na hawa mate zangu. wao kutwa wanazoza kikwao tu kelele kibaaaaao. yani mh.
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Wahaya hao?
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Ama Warundi? maana hao hata discussion ya kawaida wanaidiscuss kwanguvu!!!!
     
  18. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Duu sijui umefikiria nn leo? kero zipo za aina mbalimbali mwingine
    anaweza kukuta unakula nae akaanza kudokoa chakula chako
    katika sahani huku akikusemesha kero tupu.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    hizo zote sio kero

    kero ni hizi..

    1.ofisi inajua wewe ni addicts wa internet unakuta ki memo
    kuanzia leo marufuku kuingia mitandao mingine isiyo ya kiofisi....

    2.net kwako iko slow,unamuita administrator anakudengulia..
    kisa anatembea na bosi wa head office

    3.unaingia ofisini unakuta kuna ma trainee wanawake wapya
    walivyovaa utasema wanatangaza biashara

    4.unafika ofisini,unakuta kuna mabadiliko,
    umekewa pc nyingine ya zamani na software za zamani...
    unauliza unaambiwa ile nyingine inafanyiwa service
    ikirudi wamefuta kila kitu...

    5.kuna mgao wa umeme na ofisi haina bajeti ya genereta

    6.kuna mgao wa umeme na genereta la ofisi lipo dirishani kwako
     
  20. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    • Maji kazini hayatoki na hamna akiba hali uko porini.
    • Boss kukulazimu mtoke lunch alafu kutaka muende stage inayofuata.
    • kufanya ofisi haina sare ya kazi - presha tupu kuhusu mavazi!
    • Kuomba assistance kwa mfanyakazi mwenzio ambae hujifanya yuko busy kweli kumbe yuko jf.
     
Loading...