Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hizi kazi za magazeti na internet huwa wanaita watu kwenye interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mtafutaji hacho, Dec 12, 2011.

  1. m

    mtafutaji hacho Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakubwa habari zenu! jamani hivi hizi kazi za kwenye magazeti huwa wanaita watu kwenye interview au hata kuwapatia watu kazi? mwenzenu mie ni graduate yani nimetuma barua za kazi zisizopungu 70, ila sijawahi itwa, hapa nilipo nimejikatia tamaa, au kama kuna sehemu nakosea naomba msaada wenu
     
  2. b

    bkubwa Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    watu wengi hawajui kuandika cv zao na hawajui ni kaz ya cv
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    bkubwa ebu tuelekeze vizuri bana maana ata mimi ni muhanga wa hili tatizo na ninafikiri tupo wengi mno
     
  4. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huwa wanaita, mimi nishaitwa mara mbili kazi za kwenye internet, na saizi ninapofanya kazi niliona tangazo online.
     
  5. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nasema ni bora ukatumia hizi za online. mwenzako nilipata kazi kwa kutumia internet na sasa nachapa mzigo.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa waajiri naomba wawe wanatoa timelines kidogo zaidi ili waombaji wajue kama wamo au hawamo kwene mchakato. Kutoa deadline ya kupokea maombi nadhani haitoshi. Mlitakiwa mseme waombaji wasipoitwa hadi tarehe flani wajue kuwa hawakuwa succesful, ndio uungwana maana kumuacha mtu ana-hang tu bila kujua si kitu kizuri.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    we jifunze kuandika cv...na apply kazi relevant na qualification zako.sio umesoma upishi unataka kuwa programme manager kama sisi
     
  8. u

    utantambua JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu usikate tamaa kabisa, huwa wanaita na watu wanapata kazi. Wewe endelea tu kutuma barua za maombi kila unapoona nafasi za kazi.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Zinapatikana sana tu, tena bila refa. Confidence is everything. Watu hawaandiki cv wala applications na hata wakiitwa kwenye interview mawazo yote yapo kwenye kutafuta mapandikizi/mamluki. Hata kama huna refa, Mungu ndo refa wa wote. Jivikeni ujasiri vijana, mjiandae vema na kazi zinapatikana however long it takes!
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na mimi namaliza mwaka sasa napiga mzigo kupitia kazi za kwenye internet. angalau hizi huwa hazina kujuana!
     
  11. korino

    korino JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    angalau mmenipa matumaini...maana na mm ni miongoni mwa hao
     
  12. m

    mtafutaji hacho Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapendwa nawashukuru kwa mawazo yenu, hizo za online wengi tunatumia zoom, kama kuna nyingine hebu turushieni ndugu zenu
     
  13. e

    engjaphet Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du wakuu mbona naona humu kama watu wanatambiana ohoo mimi nilipata hivi ohoo cv yako imefanyaje sijui, bwana mdogo tuma tu maombi mengi usikate tamaa wakati mwingine na bahati inachukua nafasi yake omba na mungu akusaidie pia usikate tamaa
     
  14. Vene

    Vene Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkisema kazi za kwenye internet mnamaanisha nini? hizo hizo za kwenye internet si ndio hizo wanazoadvertise na kwenye magazeti au?
     
  15. M

    Mosha Lutgard New Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh inabidi nimtafuta mwajiriwa m1 anipe hints za kuandika hizo ma cv na vitu kama hizo mana na mie najiona kama ninagundu mana siitwi popote na nimeaply sehem kibao
     
Loading...