Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi icons inakuwaje?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Shark's Style, Nov 6, 2011.

  1. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wadau, Nitangulize shukran kwenu kwa maana naamini humu jamvini siwezi kukosa msaada,
    nina hili tatizo la PC kudisplays icons zote with image of one of icons mfano unafungua vlc lakini icon yake inakuwa na image ya internet explore so every icon inakuwa na image ya internet explore sa pale inakuwa ni balaa tupu huwez kufungua application yoyote tena hapo, nimejaribu njia nyingi mfano kuingia kwenye safe mode kujaribu kufanya system restore lakini inashindikana nabado tatizo lipo palepale, Natumia OS ya Windows 7.
    Naomba kuwakilisha.
    Regards,
    Shark's Style.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  3. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mkuu nitatatua vp hilo tatizo?
     
  4. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    tatizo ni icon 'cache',,
     
  5. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Icon cache ndo nini hiyo mkuu na utasolve vipi hilo tatizo?
     
Loading...