Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi Handbag za kinadada hizi mmmh?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Jan 31, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani hvi vi2 vyote vya nini?wakati umetoka home tayari ushajipodoa?
    Kioo
    Poda
    Wanja
    Lips shine
    Lips stik
    Handchef
    Lotion
    Ch**i
    Kanga
    Wembe
    Pedi
    Kitana
    Je vyote hv vya nini jamani yani kama vile mnakwenda vitani?ok nyie kinadada 2ambieni hv vyote vya nini?Utakuta hata kwenye daladala anatoa kijikioo kidogo either kimepasuka au la anaanza mambo yake.yani ukibahatika kuuokota huambulii ki2
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu K unajitafutia balaa, we subiri tu
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mwanamke shurti kujiremba eehhh tena utuache umesahau na hivi:

    Toilet paper
    Deodorant
    Perfume
    Na vingine kibao
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tunabeba ili hivyo tulivyoish jipaka vikiyeyuka,kuchafuka au kufutika tukila na tukinywa kuvirudishe sehemu yake tuzidi kuwa warembo wakati wote...........lol:coffee:
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umesahau condom nazo kuna wanaobeba............lol:A S 20:
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mbona hujaorodhesha vyote dear??
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :hungry::hungry::hungry::hungry::msela::msela:
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kha, kumbe wengine hawabebi!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe amesahau na vingine, wengine huwa wanabeba toilet paper bundle mbili, pakti moja ya nyembe(Sijui ya nini pakti nzima)
     
  10. V

    Vumbi Senior Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unako kwenda ndugu yangu kubaya. Hiyo mikoba ya kina mama ina maana kubwa sana. Wewe mwenyewe ukiwakuta wanavyo meremeta hapo njiani unafurahia, mahitaji ya wanaweke kwa jinsia yao pamoja na matarajio ya jamii kwa ujumla yanawafanya wabebe vyote wanavyo vihitaji. Mimi nafurahi sana ninapokutana na mwamke aliye nadhifu, anayenukia vizuri na aliye msafi kwa ujumla wake. Mwanamke anathamani kubwa sana kwa jamii kutokana na unadhifu wake bila kuangalia kigezo cha mambo ya ndani ya mtu, hata kwa viongozi wanawake unadhifu una nafasi yake. Pia hata mke wako akiwa nadhifu kimavazi na hata kujiremba utamuona kila siku anathamani kubwa sana kwako, akiwa hana nilivyo vieleza utaanza kumuona hana hadhi kwani wengine unaowaona wanakuwa wapo nadhafi na kujiremba muda wote. Kwa ujumla wabebe hivyo vitu kwani ni usalama wa usafi na unadhifu wao ambao jamii inategemea kutoka kwao.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahah lol
    tuanze na macho
    eye liner
    eye lashes
    eye shadow
    mascara (times 2)

    mdomo
    lipgloss
    lipstick
    lipensal

    uso ..
    water make up
    powder make up
    canceler
    Blasher

    hapo kuna ma brash kama sita hivi..
    ni hii ni kwa mtu ambae havai make up sana usoni tu..
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi hapo kwenye red tu ndo nimepapenda
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Umetokea wapi wewe??? miss you!
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo bado vingine!! :drama:
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kila kitu hapo kinatumika na kinahitajika kila kinapohitajika, sasa kwa nini tusibebe baba.
    Hata hivo kuna vingine hujavitaja pia.
    Na hivo ndivyo vinavyotutofautisha sisi nanyi wanaume.
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mi sibebi si unajua mtawa......lol:laugh::laugh:
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuhh bado hata nusu hakufika..
    rudi juu poster mbili utaona vya uso tu..

    sasa nikiandika vya mwili mzima..
    hahhhahha lol
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umesahau na vitana kama sita hivi na khanga ukiona handbag ilivyotuna kama kuna hela vile ametoka benki kuna siku kibaka mmoja alimuibia dada mmoja begi lake ndani yake aliambulia eye shadow, lipstic, lip gloss, toilet paper, wembe, khanga, kulikuwa pia na pedi mbili ambazo hazijatumika
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Miss you too, leo mkoloni alikuwa amekabaa koo langu
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol
    huyo anabahati sana lol
    hhahaha lol angepata zilizotumika
    angeacha kuiba vya watu lol

    nwya my dear nite nite..:mwaaah::mwaaah::A S 11::A S 11:
     
Loading...