Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi habari zina ukweli ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Nov 28, 2011.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka zamani tulikua tukiambiwa na waliokua wametuzidi umri, kwamba : Panapokua na mvua iambatanayo na Radi tusivae nguo nyekundu.

    Kwamba : kwa wale wenye maduka ya walaji bidhaa rejareja (consumers shops) hawauzi chumvi usiku na ikitoke mlaji amelazimika kwa dharura basi akifika dukani aseme "NATAKA DAWA YA MBOGA" ndiyo muuzaji atampatia chumvi! Kwani akitaja neno chumvi ikiaminika kuleta Balaa ama mkosi (japokua hakuna aliyeweza kuweka bayana ni mkosi wa aina gani)

    Sasa kuna la mwisho ambalo hasa ndiyo (kama mchezaji nyota) ambalo hass'sa nimelilenga nisaidiwe kupata comments za kutosha kuhusu ukweli wake :

    Kwamba : Endapo binti/msichana whatever atakutana kimwili na kijana wa kiume ama mwanaume fresh aliyetoka jandoni, ikawa mwanamke huyo ndiyo wa kwanza kuzindua bakora mpya ya kijana husika, basi ikiwa ni binti au mwanamke mkubwa basi watakua hawashikiki kwa kua na mapepo ya ngono!

    Nini ukweli wa haya?
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    umeelimika kiasi cha kutumia JF lakini bado unaamini mambo ya giza???
    ndo nyinyi mnaosema radi ni kama likondoo hivi, aisee radi ni umeme, achana na hizo habari za mtaani, nenda google chimba utapata namna radi inavyotokea.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,301
    Trophy Points: 280
    ngoja nikapige ramli
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nasikitika ikiwa uko Jf then unaperuzi thread na unakurupuka ku'respond! Hv 21 century kuna watu wanasoma na kisha hawaelewi! Terrible! Headin' ina question mark! Inauliza! Wewe unanihukumu! Ht hivyo am offer u free apology!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Zote ni imani tu.
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ziko nyingi,wapo wanaoamini na wapo wasioamini. Nalog off
     
  7. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hey! tusihusishe haya mambo na current global appearance ila jadi na tathmini za kale zina nafasi yake hata ktk jamii ya Leo. Tukumbuke imani yaweza kujengwa na mapokeo na pia mapokeo kujengwa na imani, yote yapo na ni kwa ajili ya binadamu.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    washawasha njoo u log off huku
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka pia tulikuwa tunanyimwa kujitazama kwenye kioo usiku. Imani nyinhine balaa!!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni ushirikina tu hakuna kitu
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hizo na imani tu ndg. Ktk kuijenga jamii iwe na uoga.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sie kulikuwa na haya;
    1. haturuhusiwi kutamka neno nyoka usiku, maana atakuja.
    2. Ukijisaidia haja ndogo barabarani lazima utemee mate, hadi leo natema, i dont know why
    3. Hakuna kumruka mtu miguu atakuwa mfupi
    4. Mjamzito asikae mlangoni, mtoto atakataa kutoka, angalizo hapa there is a confession kwa wajawazito tu M-PM na vocha ya 5000 na usinywe maji na kuyarudisha
    5. Kitovu cha mtoto, kisiangukie ofisi kuu
    Bado tiba sasa nano za magonjwa kama vichomi, kuvimbewa ni kufanya vitu tu na unapona.
     
Loading...