Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi fomu za ku update information za accounts zinaboa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Mar 14, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Dah kama mwezi umepita sasa tangu nijaze fomu ya ku update information ya akaunti yangu ya CRDB, nikajua nimemaliza kumbe kha! Leo tena nimeletewa fomu nyingine ina madudu ya kujaza kibao kama nafungua akaunti mpya au natafuta mkopo wa loan board bhana!
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    Weka fedha zako chini ya godoro usumbufu uishe.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Umeona eeeh
    CRDB na NMB hazina usumbufu hata kidogo
    hebu njoo NBC kha mpaka Mwenyekiti wa mtaa akusainie sijui vitu gani
    Sijui attach copy ya salary slip ,kitambulisho ,barua ya mwajiri
    Customer care yenyewe hakuna …yaani mie niliboreka vya kutosha
     
  4. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole Musimo Jr...
    Jaza tu hivyohivyo... Ili waupdate....
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Halafu ntakupa wewe kazi ya kuzilinda mamy........advice taken
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Dah hiyo ya NBC hata sijui kama bado iko activated maana niliachana nao siku nyingi... kwanza wamejaa wazee watupu na kila kitu chao cha kizamani
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    hamieni benki ya makabwela.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Kwani mshahara umeingia?
    Mie huwa naenda huko mara moja kwa mwezi
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa haya next time ukienda utakuta mtu mwingine ndo anatumia account yako
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mbona me a/c yangu ya Nbc waliniambia sihtaji tena kuiupdate cz haikua na mapungufu yoyote,au inakuaje hapo mdau?
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Tabu sio kama haina mapungufu ama la ila sheria ile iliyopitwa hivi karibuni na Bunge ya fedha haramu ndio inawalazimisha wateja wote, nikimaanisha wote ku update information zao so check vizuri na bank yako
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Msilaumu mabenki walaumu BOT aliyewatuma
     
  13. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    BOT nao wanafuata sheria tu so labda walaumiwe waliotunga sheria
     
  14. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 531
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Ili swwla hata mimi linanichanganya, nilienda NBC kuwauliza wakaniomba account namba wakacheki halafu wakasema aina shida hivyo sihitaji kuupdate MERU BRANCH ARUSHA.
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Unajua basically ni usumbufu tu kwasababu wakati mtu anafungua account anakuwa na vitu vyo te vinavyotakiwa sasa sijui wanachotaka ni nini tena hawa watu
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Heri mimi sina bank account na bank yoyote.
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    We una zile akaunti za bank ya simu eeh?
     
  18. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    First Ledy hayo huyasemayo sio kweli, embu toa uthibitisho,maana kwa taarifa yako ktk ma bank yote NBC,NDIO BANK INAONGOZA KWA KYC, IWEJE LEO WAWE WASUMBUFU? Plz let me know this.
     
  19. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Umeona Eee! First Ledy katumwa namashaka. Nenda hata BOT, NBC WANATISHA KWA KUTUNZA TAKWIMU NA SIRI ZA WATEJA WAKE.
     
  20. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    nbc wapo makini sana nakwambia, amin au usiamini,
     
Loading...