Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hizi fomu mpya za kujaza benki

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ngony, Feb 22, 2012.

  1. n

    ngony Senior Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamani nauliza hv huu ujazaji wa fomu mpya ni kwa wateja wa CRDB tu au na benki zingine?
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mimi nimeona ni CRDB Bank tu ndio wamelishupalia sana hili zoezi!
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,108
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    CRDB Bado wana urasimu kama serikalini. Kila kukicha wanalo la kuzua. uoni uoni urasimu uliopo wakt wa kufungua acc
     
  4. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni benki zote
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Benki zote sijui siku ya mwisho lini?
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    STANBIC
    Kila mwaka Visa Card zina expire, Full kujaza form na kujieleza.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Vp tena mbona hatujaona

    Searching
    Loading
    Connected

    Umepitiwa?
     
  8. n

    ngony Senior Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa CRDB nimeona dead line ni tar 11 march (sina uhakika na tarehe lakini ni mwezi march) na km ifika hy tarehe ambao hawajajaza fomu hawapati huduma zozote za kibenki. nlikutana na mtu benk tukawa tunaulizana kwa nini utaratibu huu tena ghafla. akanambia kuna hela nyingi sana zimepotea benk,nadhan ndo wanajaribu kufatilia. kwa sbb fomu mpya (kwa crdb maana walitoa za mwanzo alaf wamebadilisha zingne) unaandika particulars zako zote, ikiwemo kazi yako na copy ya kitambulisho cha kazi, barua y kuthibitisha makazi kutoka kwa katibu kata wa kata unayoishi, KIKWANGO CHA PESA UNACHOINGIZA KWA MWAKA! n.k
     
  9. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 456
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 80
    Nasali kwa bidii zoezi lisije kwa makabwela nmb.....maana shule na dispensari zitafungwa!
     
  10. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mimi sijajaza wala kupeleka yote hayo
     
  11. k

    kitero JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kwa benk zote.bot ndiyo waliopendekeza huu utaratibu mpya.sijajua nikwanini wamefanya hivyo.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
  13. n

    ngony Senior Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wamebadilisha fomu, wameleta mpya ndo hzo unajaza hadi pato lako la mwaka! Km ulijaza basi we utakua wa mwanzo kabisa, ila inaweza ikatangazwa waliojaza fomu za mwanzo wakajaze tena fomu mpya
     
  14. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    March 30.
     
  15. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Save your energy mkuu hata NMB zoezi lipo. Ni maagizo kutoka BoT wanadai wanadhibiti fedha haramu
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ila NBC wasumbufu sana
     
  17. Ikeli Nagiva

    Ikeli Nagiva Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CRDB mbona wana nafuu. NBC ni unoko mtupu, ATM access ziko blocked mpaka uwe umeupdate account yako. Kibaya zaidi hawajali uko wapi kwa sasa, ukitaka wakufungulie inakubidi ukakamilishe taratibu zao tena kwa kurudi kule ulikofungulia akaunti. Taratibu zao ni ngumu sana kulinganisha na benki zingine. Sasa inawezekana wao ndio wahanga wanaolengwa na zoezi hili, pesa chafu nyingi sana zinapitia/zimepitia NBC.
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ndio maana Mzee wa Vijisenti aliamua kuweka vijisenti vyake ughaibuni
     
  19. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kuliwekwa thread humu ndani ikiongelea Rostam aziz wa igunga, anataka kuhamisha pesa zake kwenda malaysia je? Labda mtiririko huu ndio chanzo nini? wadau tuhabarishane bwana!
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kama wanajaribu kuchunguza wizi wa hela mbona wameshachelewa sana kwani watu washahamisha account zao kwenye benk za nje
     
Loading...