Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hizi foleni, lol!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by omujubi, May 18, 2012.

  1. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Jamani acheni kulalamika na foleni maana inaelekea sio tatizo la jamii moja bali kwa jamii nyingine ambazo zinafuata taratibu walizojiwekea kuishi wanaziheshimu. Oneni na hapa.... sasa sijui huu mti una 'mizimu' gani!!?? mbwa kukojoa.jpg
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo kwenye avatar yako?
     
  3. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    unajua mambo ya net tena, sasa ipo
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanakwenda kuukojolea mti kwa foleni-hii kali kuliko!
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    maana wengine watadhani labda ni 'duka la picha' lakini hii ni halisi mkuu

     
  6. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa bilashaka watakuwa kwenye mafunzo
     
Loading...