Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi dalili ni ugonjwa au hali ya kawaida?

Discussion in 'JF Doctor' started by SIPIYU30, Aug 25, 2012.

  1. S

    SIPIYU30 JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 466
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Nimeona kuna mabadiliko kwenye sperms. Kwa kawaida huwa zinatoka zikiwa nyeupe na zikiwa nyepesi kama fluid. Now nimeona mabadiliko, wakati wa kutoka zinakuwa nzito alafu hazitelezi. Na kwa sababu ni nzito nzito wakati zinatoka nahisi kama zinatoka kwa shida. Na zikishatoka hazisambai zinakuwa na mabonge, Je, hii hali ni ya kawaida au kuna tatizo? Kwa upande wa mkojo hakuna tatizo uko normal. Kwa sasa naishi peke yangu nikienda kukojoa kama mara tatu hivi bila kumwaga maji chooni kunakuwa na harufu ambayo si nzuri sijui ni uchafu gani wadau hebu nipeni uzoefu.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu acha kupiga punyeto!mbona wanawake ni wengi sana?
     
Loading...