Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi Cheki hizi zina matatizo gani.. miye sitaki..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, May 9, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Hizi cheki zina matatizo yake.. Toka kwa Mjengwa Blog
     
  2. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siyo bure iko namna, si mara ya kwanza kujitokeza tatizo kama ili... hawajifunzi kupia makosa yaliyopita? Umakini unakosekana na kinachotokea na vituko na mara kwa mara inawakuta viongozi wa juu kabisa wa nchi
     
  3. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo ikienda "Bank" watalipa kwa kuangalia tarakimu au maneno? Hamkumbuki mumewe naye alipokea mfano wa check ya utata. Ina maana mwandishi ajui kuandika maneno kwa tarakimu 3,800,000/= <-> 3,800,00/=??????????????
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Issuer wa cheki ni WAMA, while Payee ni Salma Kikwete Saccos!....Cheki inatoka mfuko wa kulia inaingia mfuko wa kushoto!
    Comedy hii, na ni nzuri kutazama kabla ya kuanza kazi asubuhi ili kurelax mwili!
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mumewe alipewa ya namna hii sasa wakaamua kumpima mkewe waone kama hana uvivu wa kusoma


    may be alisoma akashindwa kutambua unajua tuna uelewa tofauti sasa wa mpokea check upo chini
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huu ni ugonjwa wa kitaifa. Hakuna anayetaka kusoma. Chochote kilichoandikwa hata kama ni tusi tunalipokea kwa furaha na tabasamu.
     
  7. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Viongozi wetu wanapenda kujionyesha na sifa zaidi kuliko uhalisia! Matatizo mengi sana MKJJ ukiachia mbali utata wa tarakim na maneno yaliyo katika hiyo cheki kuna mambo makuu najiuliza hapa-

    Hivi kama ikiwa Mke wa Rais na wasaidiza wake wote wanaweza kuwa hawana umakini kiasi hicho je umakini upo wapi katika nchni yetu? lakini kingine ambacho kinanisumbua sana juu ya haya mambo pale ambapo fedha za serikali zinatumika bila tija, hakika nakwambia unaweza kukuta serikali imegharimia hiyo safari ya huyo mama kwa zaidi ya millioni tano jumla yote mpaka posho za mashushu kwa ajili ya kufanya huo upupu! hapa tija ipo wapi? Kwani kama angechagia hiyo fedha 380,000 au 380,000,000 bila kufanyika maandalizi makubwa yenye gharama zaidi ya huo mchango kuna ubaya gani na hapa ndipo kwenye tatizo katika bongo za viongozi wetu na wake zao.

    Hakuna anaye fanya analysis ya faida ya haya mambo, lakini naamini hata ziara nyingi za viongozi wetu nje ya Ikulu kwenda mikoni na nje ya nchni ni mzigo wa ajabu pengine gharama za safari ni mara mbili ya kinachokwenda kufanywa. Kingine hii inaonyesha hana cha kufanya sijui kwani hasirudi kufundisha? labda ingemjengea heshima mara dufu! Inawezeka bado anakula msharaha wa uwalimu ingawa aingii darasa si ajabu kwa Tanzania.

     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  9. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama unakosekana umakini swala la uandikaji wa cheki hiyo je itakuaje katika matumizi ya pesa hizo?
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hahaha.........like husband like wife..........yaani full kichekesho......... kama biblia takatifu inavyosema.....usipokuwa mwaminifu kwa machache hata makubwa huwezi aminika....likini pia usipokuwa makini kwa vitu vidogo kama hivi vi cheki hata mambo makubwa huwezi.....
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Cheki imeandikwa shilingi........na wao wanaandika shilingi tena....
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    duh..wameivua gamba
     
  13. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Aggh hivi familia ina genge la watu wa aina gani??? maneno tofauti na namba!!dah kweli ikulu imeingiliwa na maghabachori...wezzi wakubwa!!3,800,00/=???hii ndo milioni 3 na laki 8???shame..shame...shame!!!
     
  14. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    This cheque will definetly be reffered to drawer! (kichekesho)!
    Hii 'Salma Kikwete Saccos' ni tofauti na WAMA?
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Milioni tatu na laki nane=3,800,00/=:bange::bange::bange::bange::bange::A S 114::A S 114::A S 114:
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Ipo na ile nyingine ya mumewe kila nkiiangalia nacheka hadi haiwezekani. tatizo ni umakini wa wanaotoa na wanaopokea!
     
  17. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ingekuwa Ki-english nisingemlaumu maana najua English course kajifunzia Ikulu ila hili la Kiswahili....?
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Penye saini hamna saini ni jina au ndio saini ya WAMA ?
     
  19. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JK v/s MAMA KIKWETE NGOMA DRAW:bange::bange::bange::bange:
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,704
    Likes Received: 9,397
    Trophy Points: 280
    Ndivyo walivyo. Wanashindana vituko
     
Loading...