Hizi bra za kisasa za wasichana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, May 23, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 113
    Duh,,,,,
    jamani hizi bra ,sijui sidiria za kisasa za wasichana zinababaisha mno.......

    I mean unakutana na msichana unamtazama kifuani unakuta saa sita kamili, matiti yamejaa jaa...
    Kimoyoyo unasema ntafaidi mimi....

    Siku ya siku uko na huyo msichana chumbani, unayavamiamatiti na kuanza kusalula hiyo bra sijui sidiria...
    Mara ghafla matiti yanadondoka chini pwaa....duh...kumbe ni sidiria za kichina hizi sijui.....

    Yaani.....ningeweza ningepiga marufuku hizo sidiria manake unaweza zuzuka na matiti ya msichana kumbe
    ni sidiria tu.....yaani.....
     
  2. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #2
    May 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,985
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha!Nicheke mie,uroho utakuua Boss..Sasa ukipiga marufuku utawapataje?utavutiwa na nini sasa na wewe wababaika na ngoma saa sita?
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 113
    Yaani bora ukute kandambili ujue moja........
     
  4. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mchina oyeeeeeeeeeeeeeee

    wenyewe wanaita 'wonder bra'...

    ukivaa lazima akina The boss wapoteze direction na kuanza kuwonder wonder
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 113
    Nitafanya kampeni ya kuzipiga marufuku.......
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 987
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana....ila kuna UKIMWI
     
  7. JM Aristotle

    JM Aristotle JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! "Boss" umenifurahisha kweli...
    Wengi wanavaa hivyo ili waonekane "attractive", na pia ili kuvutia, the opposite sex... Na ndo maana na wewe ukiwaona unapagawa...
    Pole sana mzee!!!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #8
    May 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,698
    Likes Received: 879
    Trophy Points: 113
    Lol...hata mimi nshawahi kuingia mkenge mara kibao.

    Unakutana na demu unaambiwa nyonyo hizo...zinadunda dunda tu...udenda unaanza kukutoka huku ukizipigia mahesabu ya jinsi ya namna utakavyozifaudu......unasema leo ndio leo....zitanikoma.

    Mkishaanza gemu unaanza kumchojoa item moja baada ya ingine ukifikia kwenye sidiria unaifungua... unaitoa......lol....vitu hivyo vinajidondokea kaa matawi ya mgomba yaliyojikaukia.

    Inaudhi sana aisee. Ni bora kujua moja tokea mwanzo kuliko kuangushwa katikati ya safari
     
  9. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa ina maana unataka tutembee barabarani hivyo hivyo na malapa yetu?
    WEWE ndiye unapaswa kujua,ukiona vile inawezekana hayo maziwa ni yake ama yamepigwa jeki...!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #10
    May 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,698
    Likes Received: 879
    Trophy Points: 113
    Halafu siku hizi si sidiria tu.....kuna booty pads....kuna chupi hizo zinazofanya demu aonekane ana ****** mazuri ya mviringo mviringo. Siku hizi bana...kila demu mzuri lakini uzuri wa kununua. Si nywele, si nyonyo, si makalio, si ngozi...kheeeee...tunaelekea kuzimu
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 113
    kabisa kabisa.....bora ukute kandambili ujue moja
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 113
    hizo booty pads zikiingia bongo
    sipati picha........
    Itafikia wakati unaingia chumbani na mrembo
    mnaanza kugombana kwanza..............
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 113
    HIZO BOOTY PADS ITAKUWA KILA MSICHANA YUPO HIVI
    NAONA.......


    [​IMG]
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu JF Platinum Member

    #14
    May 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 55,698
    Likes Received: 879
    Trophy Points: 113
    Ekzaktli!! Unyamwezini siku hizi kila demu ana matiti makubwa na makalio makubwa yaliyovingirika. Tena siku hizi kuna silicone booty injections...lol....unyamwezini ukienda kiwanja kujirusha wewe jirushe tu na wala usijidai kuomba namba za mademu maana yale mataa mataa ya rangi rangi na lile giza giza humfanya kila demu aonekane Halle Berry.....

    Mtu kama mimi ndio maana nimeamua kurudi kwetu Ikungulyabashashi...huku hakuna cha wonder bra wala babake booty injections....totoz zote ni organic.....na kila kitu bado au naturale...

    Kibaya zaidi siku kuna ma tranny ambao ni wazuri kushinda hata mademu wenyewe. Mtu unaweza ukawa unatoka na demu kumbe mwenzio ni transgender bana....zamani alikuwa njemba kaa wewe....hapa tumsalie mtume tu ikitokea hiyo....
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 113
    mhhh...
    bongo hawa wachina hawa....
    utashangaa.
    na hili la bikira bandia pia,maana nimeshakutana
    na warembo kama watano sasa,wote wanasema ni mabikira
    na wanataka kuolewa kwanza,THINK ABOUT THAT........
     
  16. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 714
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Dah hawa wenzetu bwana yaani wanatudanganya kila kitu, kuanzia muonekano wa nje, viungo vyao vya mwili mpaka maneno. Wanatupanga kama mafungu wachache sana walio waaminifu wa kweli. Tatizo kubwa ni kutojiamini na kujikubali. Mtu hataki kukubali kuwa yeye ndiye ameumbwa hivyo na kuwa haiwezekani kuvutia watu wote.

    Yaani nywele wanatudanganya, nyuso zao wanatudanganya kwa mapambo yaliyopitiliza mpaka wengine hupoteza hadi uzuri na kuwa kama vinyago. Sasa huku kwa wazungu yaani dada zetu ni aibu tupu, mimi hujisikia vibaya sana kumwona mtoto mzuri wa kiafrica anahangaika na minywele bandia, amebeba kilo kadhaa za katani au manyoya kichwani eti kisa afanane kama mzungu, awe na nywele ndefu kama mzungu, inakera sana na kutia kinyaa.

    Wazungu nao ni waongo pia, wengine hupaka rangi nywele basi kero tupu, pia huvaa mavazi yao skin tight yenye rangi ya miili yao, sasa huonekana wako soft lakini ukimvua nguo ngozi iko tofauti kabisa na alivyoonekana kwanza.
     
  17. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 11,581
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 113
    mkuu mbona zishaingia..............kuna maduka kibao yanauza
     
  18. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 11,581
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 113
    cheki humo mkuu

    KARIBUNI DUKA LIPO KATI SINZA MORI NA MAPAMBANO LINATAZAMANA NA GBP PETROL STATIONS
    KUONA BIDHAA ZAIDI INGIA
    HUMU


    [​IMG]

    INAVYOONEKANA KWA NYUMA....INA ****** NA MAHIPS

    [​IMG]

    WALA USIHOFU...NI KAMA SPONCH YA SIDIRIAA...HAKUNA AWEZAYE STUKIA LABDA UMWAMBIE

    [​IMG]

    MAHIPSI KAMA YANAVYOONEKANA....RANGI ZIKO NYEUSI NA CREAM SIZE L.XL.XXL
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 31,723
    Likes Received: 1,022
    Trophy Points: 113
    Mhhhh..........
     
  20. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18

    Bosi hujatulia. Oa ukae na wako unayejua yukoje sio kusubiria kufungua gift paper kila siku hujui ndani kuna zawadi gani. Mkuu praktiko zitakuua, kama sio presha basi mdudu!!! Mahips kibao bongo feki ndio maana kila mwanamke mzuri,shauri yenu mnaoingia mkenge.
     
  21. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #21
    May 24, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 515
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Really funny, lkn this serves right kwa wale wanaume ambao wanathink below the belt...Women who like faking it, naomba waendelee vivyo hivyo.
     
  22. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #22
    May 24, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,580
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ........Booty pads mbona bongo zipo na zinavaliwa sana na baadhi ya wadada. Kweli wanaume wakwale mbona mtatamani sana wadada kumbe wana vitu fake.
     
  23. RR

    RR JF-Expert Member

    #23
    May 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,539
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Kuna mshkaji yangu mmoja alibeba kitu feki ya hizi bra....demu kagoma bra isivuliwe! Katikati ya gemu ngoma zikawa zinatoka zenyewe (zinatokea pembeni), zilikua zina'flow' kama mercury hivi......... you can't go beyond round one in this case.
     
  24. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #24
    May 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    hahahahah The Boss umenichekesha sana ,,
     
  25. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #25
    May 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,847
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndo mtakoma na mi uroho yenu. wanaume uroho umewajaa utadhani fisi, hamuoni kitu mtaani mate yashawadondoka khaaaaaaaaaa. wachina oyeeeeeeeeeeeeeee
     
  26. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #26
    May 24, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 709
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wananume nyie hamjatulia kabisa!!!!!!
     
  27. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #27
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,310
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    Mie nimeweka swali kuleee kwa DR.ili kujua nini kinasabisha kandambili; kanijibuni basi!
     
  28. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #28
    May 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,678
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    DUH kweli mchina nuksiiiiiiiii hahahaha
     
  29. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #29
    May 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh jamani kuna mdada tulikutana naye jana mitaa ya sinza kwa remi. Kwa kweli mchina alikuwa amefanya kazi hasa. Yaani huwezi amini mtu anayenihusu sana naye alimkodolea macho. mi kwa kuwa nilijua ni mambo ya guanghzou nikabaki nacheka tu.
     
  30. RR

    RR JF-Expert Member

    #30
    May 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,539
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Caren wewe ni orijinale?
     

Share This Page