Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ajali zitatumaliza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Dec 10, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Watu wanne wamepoteza maisha papo hapo baada ya taxi kuvaana uso kwa uso na lori maeneo ya kinyanambo,mafinga mkoani iringa.Ajali imetokea baada ya taxi kujaribu kumkwepa mwenda kwa baiskeli na hatimaye kulivaa lori.R.I.P Kwa wale waliopoteza maisha.Source:Ebony Fm.
     
  2. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu awalaze mahali pema peponi.
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    dah...izi ajali za kila siku zinatumalizia ndugu.
    wapumzike kwa amani marehemu wa ajali hiyo.
     
  4. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dereva taxi hakuwa makini kwenye uendeshaji, kama kulikuwa hakuna uwezekano wa kumkwepa mwenda kwa baiskeli alitakiwa amvae, ni bora apoteze maisha ya mmoja kuliko zaidi ya mmoja.
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    jamani hizi ajali sasa zinazidi.
    R.I.P marehemu wote.
     
  6. B

    Baseba Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa mwaka ndio mavuno yanaendelea
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyingine imetokea maeneo ya Nyororo imehusisha basi la Upendo na Lorry
     
  8. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu sio rahisi kufikia maamuzi hayo. Anyway mwendesha baiskeli aligongwa ila hakufariki. Idadi ya waliotutoka ni watano
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    o.m.g!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tuishi kwa IMANI kwn hz nyakati si yenyewe kbs! Marehemu walale kwa AMANI!
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Dah, kila siku Jamani???? Inatosha sasa wananchi tuamke dhidi ya hawa madereva wazembe wanaocheza na roho zetu...
     
Loading...