Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiyo Siku Yaja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amanikwenu, Jan 19, 2010.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Sioti, ila naiona siku muhimu sana katika taifa letu yaja ambapo kila shule yetu ya msingi na sekondari itakuwa na umeme (pamoja na wa Jua) na televisheni katika kila darasa ambapo watoto wetu watakuwa wakifundishwa masomo yote kwa njia ya televisheni kwa kutumia Walimu waliobobea katika masomo yao huku walimu waliopo katika shule husika waki-play role ya learning facilitators.

    Pia tutakuwa na High Quality National and District Subject Teams kwa kila somo husika.

    Uzuri fedha za kufikia hatua na mapinduzi hayo tunazo, kinachosubiriwa ni uamuzi toka kwa viongozi wetu hasa wa kisiasa.

    Pia naona kila kata itakuwa na National ICT Training Centre yenye computer angalau 300 kabla ya mwaka 2015 bila kusahau kila shule ya msingi na sekondari kuwa na angalau computer 50 ifikapo mwaka 2016.

     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Yote haya chini ya sisiemu?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    tanzania yenye neema inawezekana..
    ila mabadiliko na mapinduzi makubwa mno yafanyike.
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mawazo haya!, shida sana!!
     
Loading...