Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiyo Siku Yaja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amanikwenu, Sep 27, 2011.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo siku yaja ambapo upendo katika nchi hii utatoweka. Tunakoelekea kama taifa si kuzuri hata kidogo.
     
  2. s

    simposai New Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sure mambo yanaenda kombo wakuu wametufanya mazombie
     
Loading...