Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiyo ndiyo VIP room iringa Airport

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Feb 1, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Utafikiria wako bar za vijijini,milango inafungwa na komeo.


    a1.jpg [​IMG]
     
  2. c

    chante Senior Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    namwona mtu kama salim asasa hapo...
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hahaha loh! Bonge la vip room! Bongo!
     
  4. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 294
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    tanzaniiiiiia tanzania, nakupenda kwa moyo wote
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    watu wa iringa hawahitaji uwanja mzuri na wa kisasa
    serikali ndivo inawaza hivo,wamesahau kuna vivutio vingi vya kitalii
    wakope wajenge uwanja mkubwa unaoweza kutua ndege kubwa kama boeng na wakaribishe washindani
    ktk sekta ya usafirishaji kutoa ushindani na unafuu wa wasafiri na pia itakuwa na gateway kwa watalii kutuka nje
    sisi tunawaza tu ruzuku na wizi wa rasilimali tushibishe matumbo yetu,akili yetu ndio imekomea hapo
    siamini kama hatuna uzalendo na uchungu na nchi yetu,labda achukue nchi kiongozi mwenye vision.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahaa this is funny. Sasa lounge ya watu wa kawaida ndio ikoje?Wanakaa kwenye stuli ?
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ahahahaah Nduli hapo wadau
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ya kawaida itakuwa wanakali masanduku matupu ya coca cola.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dada mwenye Khanga...Khanga yake ina alama gani...
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na yule jamaa aliye vaa shati la magamba akisimama dirisha analo utosini.
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hicho ni kikosi cha magamba Iringa.
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Napita tu
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wakina Lukuvi wamejaa ushirikina tu hawaoni umuhimu wa kuendeleza Nduli airport!!
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na nadhani Nduli airport ipo kwenye jimbo laka,kama siyo ipo jirani sana mpaka wa jimbo lake.
     
  15. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi na Jk anapitia hapo kwenye VIP na kunywa kasoda?
     
  16. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Very Ignored People(VIP) lounge....viwanja vya ndege vya Tanzania ni aibu sana.
     
  17. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tatizo la nyasi ndefu hapo uwanjani likoje siku hizi?
     
  18. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mh.mbunge Musigwa anausika hapa.
     
  19. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hicho kiwanja kinaathiriwa na jina lake! Kwani Idi Amini amewahi kufika hapo? Muwe munachaguaga vizuri majina wajameni!
     
  20. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kulikuwa kinautwa nduli kabla ya vita.
     
Loading...